Dagon

Mấy cái acc 0 có tường lửa là bị xơi ngay theo quan niệm thà dữ được 1 ngày còn hơn là die trong chớp mắt.

Mấy cái acc 0 có tường lửa là bị xơi ngay theo quan niệm thà dữ được 1 ngày còn hơn là die trong chớp mắt.

Trích:

xvienphuongx

Rất dễ hiểu, khi người ta mở game, sẽ cho 1 list số 1 đến 10, 1 đến 15 hay 1 đến 20. Bạn chọn 1 số và bấm nút Reputation cho người mở game như lời Thank ( Nên nhớ không chọn số vừa có người chọn ). Sau khi list game đầy, người chủ game sẽ dùng trang web lấy số ngẫu nhiên, trúng số nào, người đó win. Cũng tùy trường hợp nếu bạn có đóng lũy nhiều phụ thuộc trên số Post hay số REP của bạn, bạn cũng được account. Còn nếu bạn chỉ biết vào đó say Thanks và lấy account, sau 1 thời (gian) gian bạn sẽ bị gán cái STATUS là I AM A LEECHER, thường thì tất cả người trong forum đó rất ghét LEECHER. tui cũng vậy. Còn tui thấy bạn đang tham gia (nhà) game của ngheo, thì game này dành cho tất cả tất cả nguơi, share 1 lúc 20 account, mỗi account chỉ có 3 số, và lấy số ngẫu nhiên, có nghĩa có 33% thời cơ . Nói vậy chắc bạn vừa hiểu rồi hen. Good Luck

ngheo - Cr-acking Team

Mấy cái topic này nằm ở đâu vậy bạn? Cho link trực tiếp được không thanks nha

thuy_cute_hp

Trích:

xvienphuongx

Rất dễ hiểu, khi người ta mở game, sẽ cho 1 list số 1 đến 10, 1 đến 15 hay 1 đến 20. Bạn chọn 1 số và bấm nút Reputation cho người mở game như lời Thank ( Nên nhớ không chọn số vừa có người chọn ). Sau khi list game đầy, người chủ game sẽ dùng trang web lấy số ngẫu nhiên, trúng số nào, người đó win. Cũng tùy trường hợp nếu bạn có đóng lũy nhiều phụ thuộc trên số Post hay số REP của bạn, bạn cũng được account. Còn nếu bạn chỉ biết vào đó say Thanks và lấy account, sau 1 thời (gian) gian bạn sẽ bị gán cái STATUS là I AM A LEECHER, thường thì tất cả người trong forum đó rất ghét LEECHER. tui cũng vậy. Còn tui thấy bạn đang tham gia (nhà) game của ngheo, thì game này dành cho tất cả tất cả nguơi, share 1 lúc 20 account, mỗi account chỉ có 3 số, và lấy số ngẫu nhiên, có nghĩa có 33% thời cơ . Nói vậy chắc bạn vừa hiểu rồi hen. Good Luck

ngheo - Cr-acking Team

Mấy cái topic này nằm ở đâu vậy bạn? Cho link trực tiếp được không thanks nha

38_38

Ho ho, nhiều người qua đó thắng được account mà chẳng thấy qua đây xác nhận gì hết nhỉ ? Kỳ lạ hen.

Ho ho, nhiều người qua đó thắng được account mà chẳng thấy qua đây xác nhận gì hết nhỉ ? Kỳ lạ hen.

Có thấy cái nào dùng được đâu? hix Ai xơi được share giùm cho mình qua njk hahahaythat hay mrbaby_231 nha, Thanks trước

poolking2409

Có thấy cái nào dùng được đâu? hix Ai xơi được share giùm cho mình qua njk hahahaythat hay mrbaby_231 nha, Thanks trước

Ai muốn account MEgaupload, mình có vài cái muốn share private, nếu muốn thì vào đây đăng ký và reply tại topic này liền nha

2 Account Megaupload trước coi ai nhanh tay nha, vì biết thế nào cũng change pass à:

Account Megaupload Premium

User: Mancino1

Pass: mancino

User: subterfuge1

Pass: subterfuge

<<< vào đây tham gia (nhà) bạn sẽ được chia sẽ nhiều account hơn

Ai muốn account MEgaupload, mình có vài cái muốn share private, nếu muốn thì vào đây đăng ký và reply tại topic này liền nha

2 Account Megaupload trước coi ai nhanh tay nha, vì biết thế nào cũng change pass à:

Account Megaupload Premium

User: Mancino1

Pass: mancino

User: subterfuge1

Pass: subterfuge

<<< vào đây tham gia (nhà) bạn sẽ được chia sẽ nhiều account hơn

ngochuyen_1393

Trích:

trần quốc vũ

đăng nhập được chết xiền.lại spam ah.

Ăn với nói cho cẩn thận nhé, vào sau người khác bị change pass lại nói người ta Spam. Account Megaupload vẫn còn tốt, đừng có tung tin đồn nhảm nhé

vietcuonghn97

Trích:

trần quốc vũ

Ăn với nói cho cẩn thận nhé, vào sau người khác bị change pass lại nói người ta Spam. Account Megaupload vẫn còn tốt, đừng có tung tin đồn nhảm nhé

spiderman_hqc

Trích:

trần quốc vũ

Có những thằng đi thử đăng nhập vào thì acc nó mới die .

Trích:

trần quốc vũ

Có những thằng đi thử đăng nhập vào thì acc nó mới die .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V [Free] Một vài điểm khác biệt căn bản giữa triết học phương Đông và phương Tây Tài liệu chưa phân loại 0
Q Universal Viewer Free 5.5.4.2 / Pro 6.2.2.1 - Xem hàng trăm định dạng khác nhau Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 9
K [Free] Tiểu luận Đào tạo luật ở nga và Việt Nam, những điểm tương đồng và khác biệt Tài liệu chưa phân loại 0
T [Free] Tiểu luận Sự khác biệt giữa giải thể doanh nghiệp và giải thể hợp tác xã Tài liệu chưa phân loại 0
D [Free] Về các biện pháp xử lý hành chính khác- Thực trạng và định hướng hoàn thiện Tài liệu chưa phân loại 0
G [Free] Tiểu luận Trách nhiệm bồi thường thiệt hại về danh dự, nhân phẩm, uy tín của người khác Tài liệu chưa phân loại 0
S [Free] Tiểu luận Những điểm khác giữa án lệ và pháp luật thành văn ở Mỹ và Anh Tài liệu chưa phân loại 0
M [Free] Tiểu luận Bình luận về sự khác biệt điển hình giữa hai hệ thống pháp luật Anh và Mĩ Tài liệu chưa phân loại 0
K [Free] Đề tài Đấu tranh phòng, chống tội làm nhục người khác ở nước ta hiện nay Tài liệu chưa phân loại 0
M [Free] Ebook Khác biệt hay là chết Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác