Ignado

Trích:

trannghi7707

bị chặn ip cái chắc lun nè

Reset modem, change IP cũng hông không được luôn

kama_suky

Trích:

trannghi7707

bị chặn ip cái chắc lun nè

Reset modem, change IP cũng hông không được luôn

hix.mình vào rùi.nhưng làm thế nào có acc? bạn nói rõ hơn dc hok?

thấy có mấy topic cho acc nhưng hình như tất cả ng xí hêt rùi

làm thế nào có acc bạn?

làm thế nào có acc bạn?

bat_can_doi

Trích:

Bo_Day

làm thế nào có acc bạn?

Rất dễ hiểu, khi người ta mở game, sẽ cho 1 list số 1 đến 10, 1 đến 15 hay 1 đến 20. Bạn chọn 1 số và bấm nút Reputation cho người mở game như lời Thank ( Nên nhớ không chọn số vừa có người chọn ). Sau khi list game đầy, người chủ game sẽ dùng trang web lấy số ngẫu nhiên, trúng số nào, người đó win. Cũng tùy trường hợp nếu bạn có đóng lũy nhiều phụ thuộc trên số Post hay số REP của bạn, bạn cũng được account. Còn nếu bạn chỉ biết vào đó say Thanks và lấy account, sau 1 thời (gian) gian bạn sẽ bị gán cái STATUS là I AM A LEECHER, thường thì tất cả người trong forum đó rất ghét LEECHER. tui cũng vậy. Còn tui thấy bạn đang tham gia (nhà) game của ngheo, thì game này dành cho tất cả tất cả nguơi, share 1 lúc 20 account, mỗi account chỉ có 3 số, và lấy số ngẫu nhiên, có nghĩa có 33% thời cơ . Nói vậy chắc bạn vừa hiểu rồi hen. Good Luck

ngheo - Cr-acking Team

perfume_zon

Trích:

Bo_Day

làm thế nào có acc bạn?

Rất dễ hiểu, khi người ta mở game, sẽ cho 1 list số 1 đến 10, 1 đến 15 hay 1 đến 20. Bạn chọn 1 số và bấm nút Reputation cho người mở game như lời Thank ( Nên nhớ không chọn số vừa có người chọn ). Sau khi list game đầy, người chủ game sẽ dùng trang web lấy số ngẫu nhiên, trúng số nào, người đó win. Cũng tùy trường hợp nếu bạn có đóng lũy nhiều phụ thuộc trên số Post hay số REP của bạn, bạn cũng được account. Còn nếu bạn chỉ biết vào đó say Thanks và lấy account, sau 1 thời (gian) gian bạn sẽ bị gán cái STATUS là I AM A LEECHER, thường thì tất cả người trong forum đó rất ghét LEECHER. tui cũng vậy. Còn tui thấy bạn đang tham gia (nhà) game của ngheo, thì game này dành cho tất cả tất cả nguơi, share 1 lúc 20 account, mỗi account chỉ có 3 số, và lấy số ngẫu nhiên, có nghĩa có 33% thời cơ . Nói vậy chắc bạn vừa hiểu rồi hen. Good Luck

ngheo - Cr-acking Team

phuongtam_c8

bạn ngheo có thể share cho mình mượn thử 1 key dc ko? mình thử trong 1 ngày thui. mình không bít tốc độ của RS như thế nào hết

Doggie

bạn ngheo có thể share cho mình mượn thử 1 key dc ko? mình thử trong 1 ngày thui. mình không bít tốc độ của RS như thế nào hết

COBE_THIENTHACH

MÌnh cũng rất muốn có một tài khoản rapidshare riêng, ngồi cho chương trình down tài liệu về mà không còn phải lo về chuyện pass của acc sẽ bị change bât thình lình.

Nhưng mình thấy cách bạn share acc rapidshare công cộng thế này dễ bị rapidshare auto change password quá. Làm thế thì tất cả người khó mà tránh khỏi e sợ về tài khoản share public thế này. Bạn có thể mở một topic với chơi trò chơi trúng thưởng account trong mấy ngày không, như thế thì mình nghĩ là topic sẽ sôi nổi rất nhiều.

Nếu bạn còn một acc nào, xin share cho mình down tài liệu về trong mấy ngày có được không. Nếu dựoc xin bạn gửi về hòm thư: [email protected].

Thank bạn rất nhiều.

Rheged

MÌnh cũng rất muốn có một tài khoản rapidshare riêng, ngồi cho chương trình down tài liệu về mà không còn phải lo về chuyện pass của acc sẽ bị change bât thình lình.

Nhưng mình thấy cách bạn share acc rapidshare công cộng thế này dễ bị rapidshare auto change password quá. Làm thế thì tất cả người khó mà tránh khỏi e sợ về tài khoản share public thế này. Bạn có thể mở một topic với chơi trò chơi trúng thưởng account trong mấy ngày không, như thế thì mình nghĩ là topic sẽ sôi nổi rất nhiều.

Nếu bạn còn một acc nào, xin share cho mình down tài liệu về trong mấy ngày có được không. Nếu dựoc xin bạn gửi về hòm thư: [email protected].

Thank bạn rất nhiều.

hueptm77

Acc vừa die hết rùi, không biết kẻ nào vừa chance pass. Bạn có acc khác thì cho mình xin một cái nhé, hay chung với ai cũng được. Thanks bạn nhiều

Mail của mình là [email protected]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V [Free] Một vài điểm khác biệt căn bản giữa triết học phương Đông và phương Tây Tài liệu chưa phân loại 0
Q Universal Viewer Free 5.5.4.2 / Pro 6.2.2.1 - Xem hàng trăm định dạng khác nhau Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 9
K [Free] Tiểu luận Đào tạo luật ở nga và Việt Nam, những điểm tương đồng và khác biệt Tài liệu chưa phân loại 0
T [Free] Tiểu luận Sự khác biệt giữa giải thể doanh nghiệp và giải thể hợp tác xã Tài liệu chưa phân loại 0
D [Free] Về các biện pháp xử lý hành chính khác- Thực trạng và định hướng hoàn thiện Tài liệu chưa phân loại 0
G [Free] Tiểu luận Trách nhiệm bồi thường thiệt hại về danh dự, nhân phẩm, uy tín của người khác Tài liệu chưa phân loại 0
S [Free] Tiểu luận Những điểm khác giữa án lệ và pháp luật thành văn ở Mỹ và Anh Tài liệu chưa phân loại 0
M [Free] Tiểu luận Bình luận về sự khác biệt điển hình giữa hai hệ thống pháp luật Anh và Mĩ Tài liệu chưa phân loại 0
K [Free] Đề tài Đấu tranh phòng, chống tội làm nhục người khác ở nước ta hiện nay Tài liệu chưa phân loại 0
M [Free] Ebook Khác biệt hay là chết Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác