vanlongnguyen89

nguyenthao_1011 Mình thì chả bao giờ xem phim online, toàn down về, xem online mà dính đoạn hay nó lại giựt giựt thì bực bội lắm...với lại down về xem nét hơn, âm thanh to, rõ hơn nhiều ...........................
cũng có nhìu bạn làm ở văn phòng rảnh rỗi thì xem online chứ không có time down về đâu bạn

misabear2803

island92 cũng có nhìu bạn làm ở văn phòng rảnh rỗi thì xem online chứ không có time down về đâu bạn Rảnh rỗi thì mới ngồi down về chứ bạn, mình rảnh rồi toàn down về nhà xem đây này

jen_blue

island92 cũng có nhìu bạn làm ở văn phòng rảnh rỗi thì xem online chứ không có time down về đâu bạn Mình cũng làm ở văn phòng nè không dám coi chỉ dám down thôi, theo mình thì tùy chất lượng của video mà nên phóng to hay để nguyên vậy thôi, nếu phim có nhiều ô vuông thì phóng to có mà hư mắt , nhưng nếu phim nét thì tội gì không phóng to để xem cho sướng !!!

ngaykhongmua167

nguyenthao_1011 Rảnh rỗi thì mới ngồi down về chứ bạn, mình rảnh rồi toàn down về nhà xem đây này có 1 bộ phận người lớn không biết down phim về đâu bạn

cho_ben Mình cũng làm ở văn phòng nè không dám coi chỉ dám down thôi, theo mình thì tùy chất lượng của video mà nên phóng to hay để nguyên vậy thôi, nếu phim có nhiều ô vuông thì phóng to có mà hư mắt , nhưng nếu phim nét thì tội gì không phóng to để xem cho sướng !!! hì bác này thì tùy phim mà phóng to
thanhphuc3051996 pub.vn xem phim HD ngon lắm đấy, Full màn hình luôn ( Cho nó hoành trành ) phim bộ hay mới ra chiếu rạp muốn xem liền HD cũng hơi lâu nha

kimyuong_hi

Cũng tùy bạn ạ, nếu độ phân dải cao thì phóng to xem cho đã, còn không thì xem nhỏ, tiêu chí của mình là xem rõ rồi hãy xem full.

orionc05 Cũng tùy bạn ạ, nếu độ phân dải cao thì phóng to xem cho đã, còn không thì xem nhỏ, tiêu chí của mình là xem rõ rồi hãy xem full. hì chuẩn không cần chỉnh đây mà mình xem online để chế độ của sổ (nhỏ) mới đúng chất là xem online hihi

Burrell

island92 có 1 bộ phận người lớn không biết down phim về đâu bạn Thể loại đó thì convert bỏ điện thoại !!!

sunflower_axn

nguyenthao_1011 Rảnh rỗi thì mới ngồi down về chứ bạn, mình rảnh rồi toàn down về nhà xem đây này nhiều lúc muốn xem ngay lập tức, down về rồi lại kiếm sub, sub k chuẩn thì mệt lắm

miuxinh241

lluanvan phóng to chứ, để nhỏ xem nổ mắt mà chết sao tinhvosau89 Tiêu chí full+HD+thuyết minh (phụ đề cho phim ma ) ] VietDreamerZ [ nhiều lúc muốn xem ngay lập tức, down về rồi lại kiếm sub, sub k chuẩn thì mệt lắm hì phóng to nó mò8 sao mà coi xem HD là xem phim mới + phim lẻ phim bộ làm j có HD

pedam_240

j4cks0n_1st Phóng to ra xem cho sướng chứ TORRES KK đơn nhiên là phóng to rồi coi sướng hơn . acer4738 đầu tư card đồ họa khủng vào. youxem.com phim ở đây cũng khá tốt về chất lượng hì mình sợ phống to nó mờ mờ ảo ảo thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Khảo sát phương thức sử dụng ẩn dụ ngữ pháp trong các văn bản khoa học tiếng Việt Văn học 1
D khảo sát các trường hợp can thiệp ngoại khoa trên chó – mèo Nông Lâm Thủy sản 0
D Khảo sát bệnh toan huyết, kiềm huyết và ceton huyết ở bò sữa tại một số cơ sơ chăn nuôi các Tỉnh phía bắc, biện pháp phòng trị Nông Lâm Thủy sản 0
D khảo sát các yếu tố ảnh hưởng đến chất lượng và khả năng bảo quản bánh mì tươi Nông Lâm Thủy sản 0
D Khảo sát các trường hợp tổn thương xương khớp trên chó và hiệu quả điều trị tại trạm chẩn đoán xét nghiệm và điều trị chi cục thú y Tp HCM Y dược 0
D khảo sát địa kỹ thuật khu vực đất yếu, lựa chọn chỉ tiêu cơ lý của các lớp đất & các giải pháp xử lý nền đường đắp trên đất yếu Khoa học Tự nhiên 0
Z Khảo sát tần suất HBSAG(+) và các yếu tố liên quan trên bà mẹ mang thai tại tỉnh Bạc Liêu Luận văn Kinh tế 0
B Khảo sát các quy trình công nghệ biến tôm đông lạnh tại công ty cổ phần thủy sản Sóc Trăng (Stapimex) Khoa học Tự nhiên 4
M Khảo sát sự thay đổi mật số vi sinh vật ở các nồng độ Chlorine khác nhau khi xử lý cá Tra nguyên liệu tại nhà máy thủy sản Khoa học Tự nhiên 0
N Khảo sát các yếu tố ảnh hưởng đến quá trình trích ly Carotenoids từ phế liệu Tôm sú Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác