Corbett

trminh_bm chắc là bị lên án nhiều quá, mở ra cho ae down max 1 tý rồi lại khóa vào thôi, cứ dùng 1 số biện pháp thường ngày cho an toàn Hình như vừa khóa lại, kém tương tự hệt hồi xưa

Fearnleah

Quantutrangian Đã khóa lại rồi! lâu lâu nhá hàng thôi! Chắc mấy ông mở lên để thử host đây mà, nếu thành công chắc sau này sẽ không bị giới hạn băng thông nữa đâu

turtlegirl_241

tạm thời (gian) cứ xài proxy với IDM là luột rồi, mạng 6mbps chia 6 máy mà mình vẫn down 600kb/s đều là vui rồi

hai_1312

mình dùng FPT lâu rồi mà chẳng lần nào down ở MF nhanh cả, toàn lẹt đẹt ~200KB/s (mạng 6Mb/s). hazzz!

linhnguyen_1003

Cái vụ này mình xác nhận là có, mình cũng xài mạng FPT gói MegaMe 8mbs, sáng mình làm chuyện nên mình không có download nhưng lâu lâu có download mấy host nước ngoài thì khá chậm chỉ đạt 200kbs - 350kbs, nhưng đêm thì khác, ngày nào mình cũng download nên mình biết, có 1 số host như fileserver hay filesonic hay megaupload thì đạt khoảng 60 - 70% tốc độ và còn direct link thì hầu hết 100% tốc độ. Nói chung FPT cứ giữ nhịp độ này thì cũng tốt, ngày giới hạn, đêm mở. Đây là ví dụ đêm nay:

babyfatpig

ghostkiller07 Cái vụ này mình xác nhận là có, mình cũng xài mạng FPT gói MegaMe 8mbs, sáng mình làm chuyện nên mình không có download nhưng lâu lâu có download mấy host nước ngoài thì khá chậm chỉ đạt 200kbs - 350kbs, nhưng đêm thì khác, ngày nào mình cũng download nên mình biết, có 1 số host như fileserver hay filesonic hay megaupload thì đạt khoảng 60 - 70% tốc độ và còn direct link thì hầu hết 100% tốc độ. Nói chung FPT cứ giữ nhịp độ này thì cũng tốt, ngày giới hạn, đêm mở. Đây là ví dụ đêm nay:

Cái này thì FPT mở lâu nay rồi bạn, từ đêm cho tới tầm 9 giờ sáng là down host nước ngoài toàn max speed

henry_d_880

Có thật thế không. Mình dùng gói 6MB mà download lẹt đẹt có 150 - 250kbs à. Có khi còn tuột xuống 80kbs luôn mới ghê

Terran

ryu123 Có thật thế không. Mình dùng gói 6MB mà download lẹt đẹt có 150 - 250kbs à. Có khi còn tuột xuống 80kbs luôn mới ghê Nó hết mở rồi bạn, chỉ có hôm qua bị sao mà nó mở thôi bạn

caukia2tek

mấy hôm trc thấy maxsp nhưng 2 hôm nay đêm lại xuống rồi..... nhà mìh 8mb mà dow 3 cái tổng chỉ 400kb thôi

Giovanni_HR

mình đang dùng gói MegaYou 6mb của FPT, hiện tại vừa test download thử ở MF thì max speed ~700KB :

vtuccm04

achary mình đang dùng gói MegaYou 6mb của FPT, hiện tại vừa test download thử ở MF thì max speed ~700KB :

Chỗ mình vẫn lẹt đẹt như ngày nào

alanin mềnh được 140 , đỡ hơn lúc trước chỉ có 80 90, xài gói 6mb Hình như nó mở lại rồi, down max băng thông luôn . Mình down từ FSN

Các chủ đề có liên quan khác