Brittain

Có khi ISP bị nhầm cổng băng thông

Nhưng nếu "sự thật" là FPT không giới hạn băng thông như trước thì quả là đáng mừng

Ko chỉ người dùng mạng FPT mà với các nhà mạng khác cũng sẽ tăng băng thông để giữ khách

Dương Tuấn Hình như nó mở lại rồi, down max băng thông luôn . Mình down từ FSN So sánh FSN với MF thì hơi khập khiễng, FSN pre download luôn max (kể cả hồi đứt cáp, MegaVNN-Easy download FSN vẫn thấy max trong khi MF thì lẹt đẹt 80-200)

cuongquyt

hungcuonga7hp So sánh FSN với MF thì hơi khập khiễng, FSN pre download luôn max (kể cả hồi đứt cáp, MegaVNN-Easy download FSN vẫn thấy max trong khi MF thì lẹt đẹt 80-200) Ở đây không có giả thiết là đứt cap bạn ơi

n2hp1410

Tùy vào file đặt ở host nào bạn à, link MF thì lúc down dc 950KB/s (Gói 8MB), lúc down dc 180~200KB/s

Mình quan sát và truy IP thì nếu link MF của bạn nằm ở ISP PSINET (Tức file đó host tại PSINET) thì max speed còn lại thì ko

Cái này mình cũng không biết tại sao ... chắc do thuận đường mạng nên nhanh chăng.

Đây là 1 ví dụ: download338.mediafire.com

Nếu link MF của bạn rơi vào địa chỉ trên thì chắc chắn max speed tất cả thời điểm không phân biệt sáng tối

Mình chỉ phỏng đoán thôi ... đừng ném gạch

Các chủ đề có liên quan khác