Marji

cho em hoi may cua em bi hien tuong sau la bi gi ?

cam vao la may tu bell chay va không nhay sang den xanh de vao Window

Murrough

Oh, Thank bạn Freewarez nhé. Mình dơn thử về rồi, hay lắm, rất bổ ích. Nhưng nếu như mấy cái articulation trong cuốn ebook đó bất bị die thì sẽ hay hơn. Có một số articulation trong ebook này mình down không được, thiết nghĩ nếu bạn kèm theo một thư mục chứa tất các phần mềm mà bạn vừa đề cập trong đó thì hay quá, nếu phần mềm lớn quá thì thôi chứ nhỏ nhỏ 1-2mb thì cũng nên. Vậy nhé, nếu cần hỗ trợ thì Phần mềm với mình. Thân ái.

Quá hay đó thank

Oh, Thank bạn Freewarez nhé. Mình dơn thử về rồi, hay lắm, rất bổ ích. Nhưng nếu như mấy cái articulation trong cuốn ebook đó bất bị die thì sẽ hay hơn. Có một số articulation trong ebook này mình down không được, thiết nghĩ nếu bạn kèm theo một thư mục chứa tất các phần mềm mà bạn vừa đề cập trong đó thì hay quá, nếu phần mềm lớn quá thì thôi chứ nhỏ nhỏ 1-2mb thì cũng nên. Vậy nhé, nếu cần hỗ trợ thì Phần mềm với mình. Thân ái.

sao dow amount 1 trong 12 ngựa nguồn mà toàn là book gì không a` không mở ra được

(Để xem được ebook này(CHM) trên Linux các bạn cài chương trình này:

Code:

xem được ebook này (dạng CHM) trên máy MAC các bạn cài chương trình này

Code:

)

còn mấy cái articulation này là gì vậy hổ trợ như thế nào vậy có thể nói cụ thể ra cái

thanks mấy pro

Các chủ đề có liên quan khác