Lorence

Mấy cái này chỉnh chút để nó khai thông các tiện ích của nó chứ chủ yếu là gói cước của bạn cho xài tới đâu. Ví dụ như cho bạn xài mạng dai-up đố bạn làm sao có cho IDM download với tốc độ như bạn thienma852 vừa trình bày.XÀi ADSL cũng tùy vào gói cước nếu gói cước xịn thì có thể lên được cả 400kb/s . Nếu bạn được gói cước max ( cứ đánh giá là downlaod tốc độ tối (nhiều) đa là 400kb/s) thì dù bạn tăng tốc tới đâu thì nó cũng download với tốc độ 400kb/s. Và download nhiều file cùng một lúc sẽ làm chia độ download của bọn IDM.Bạn vào shedule là download theo lịch trình chứ bất phải download cùng một lúc.

Prewitt

cái này ai mà chẳng biết, dẫu sao cung thank cái cho diễn đàn thêm phát triển

Lambart

Dùng cách này thì nhanh hơn thật, nhưng down nhiều file có dung lượng lớn cùng lúc khoảng (40-50MB) thì chắc xài được vài lần thôi (đối với máy vip 1 tí), còn đối với máy gà thì chắc bất tới 1 lần. Thử đi, cái gì cũng có cái tiện và cái bất tiện hết đừng lạm dụng wá. xài mặc định là ngon lắm rùi

lyxuan

Tăng cố luồng kết nối sẽ gây chậm máy tính do phải quản lí quá nhiều kết nối.

hơn thế nữa tốc độ còn phụ thuậc vào đường truyền và sever của file.

nếu sever ở viẹt nam , tốc độ chóng mặt và ngược lại

tốt nhất là 2 - 7 luồng .

lx_sh_zip

Trích:

04021989

Không thấy có tác dụng gì cả pro ah. Nếu mà thật sự nó nhanh hơn thì sao bọn IDM nó bất để defaut như thế đi

Tùy site hỗ trợ nhiều cổng thôi bạn ạ

Siegfried

các pác cú nói thế chứ . mạng chỗ mình yếu hơn ban ngày chạy khoảng 350kb/s thoi .con ban đêm thì hok có máy nào dùng thì lên khoảng 1Mb/s chứ mấy

Edensaw

các pác ơi ai chỉ cho em dùng TweakMaster pro với em dowload nó hoài mà không biết cách dùng

Piero

Mình đọc thấy cũng có lý, mặc dù chưa làm thử xem có đúng như vậy không nhưng dù sao cũng thank bạn phát

laclongquan

wao hay thiệt, giờ mình mới biết nhưng down nhanh wa' có bị chạm hệ thống không vậy ?wefuygsd fgsduyfgysdgfuy sdgfyusdgyfgsfguyeksfgsdkgskajfsdfsdf

sdhyaehgfuyasgfgsdkfasgkefgghsdkasdjkfasegjktfgekf ggjkasdfaegfguysdjkfsdafjkasdgfsdaf

Các chủ đề có liên quan khác