ductri_9a1

<=== cái trang naythif lấy bằng cách nào ! ai có thể chỉ cho mình với được không ?

Thanks các ban rất nhiều .

rock_crystal

các bạn ơi , tui xin chào các bạn nhé, tui là thành viên mới của diễn đàn , xin các bạn chỉ giáo cho cái vụ Download và cài đặt phần mềm Internet Download Manager .Thú thật với các bạn là tui không biết tiếng anh và trình độ tin rất tậm tịt, nhưng rất thích tin nên nhiều khi toét cả mắt vì cứ lò mọ trên mạng với mấy cái phần mề IDM hay Total Video Converter, hai cái này tui rất thích nhưng chưa down và chưa cài đặt được.Nếu có thể mong các bạn nhiệt tình jup cho chút nhé:Chỉ giáo cho tui từng chút thì hay biết mấy. Xim Thank các bạn trước. Nick chát của tui là hnoinoi mong các bạn một lần nữa giúp cho tôi.Thanks!!!!!

ivybui6767

các bạn ơi , tui xin chào các bạn nhé, tui là thành viên mới của diễn đàn , xin các bạn chỉ giáo cho cái vụ Download và cài đặt phần mềm Internet Download Manager .Thú thật với các bạn là tui không biết tiếng anh và trình độ tin rất tậm tịt, nhưng rất thích tin nên nhiều khi toét cả mắt vì cứ lò mọ trên mạng với mấy cái phần mề IDM hay Total Video Converter, hai cái này tui rất thích nhưng chưa down và chưa cài đặt được.Nếu có thể mong các bạn nhiệt tình jup cho chút nhé:Chỉ giáo cho tui từng chút thì hay biết mấy. Xim Thank các bạn trước. Nick chát của tui là hnoinoi mong các bạn một lần nữa giúp cho tôi.Thanks!!!!!

Các anh chỉ cho em cách tìm lấy và cài đặt phần mềm Internet Downlaod Manager Và phần mềm Total Video Converter chút nhé các anh , em xin Thank trước nha

kimnguu58

Các anh chỉ cho em cách tìm lấy và cài đặt phần mềm Internet Downlaod Manager Và phần mềm Total Video Converter chút nhé các anh , em xin Thank trước nha

Gilberto

Trích:

coitk6

bác có cách nào down nhạc trong em muốn down quick and snow mà không biết làm thế nào cả!

bạn có thể down quick and snow show bằng cách vào Blog của chương trình. ở đó có link down trục tiếp luôn bạn ạ. do vậy bạn không nên phải vào nhactheoyeucau nữa.

Để down nhạc tại Sonic hay nhacso thì các bạn có thể vào vngrabber.info hặc feelingtea.com để get link và down về. thực ra thì có nhiều sites cho down nhạc free nhưng chất lượng nhạc không cao. còn sonic hay nhacso.... thì chất lượng nhạc ổn định hơn.

hoang_thu_phong

Trích:

coitk6

bác có cách nào down nhạc trong em muốn down quick and snow mà không biết làm thế nào cả!

bạn có thể down quick and snow show bằng cách vào Blog của chương trình. ở đó có link down trục tiếp luôn bạn ạ. do vậy bạn không nên phải vào nhactheoyeucau nữa.

Để down nhạc tại Sonic hay nhacso thì các bạn có thể vào vngrabber.info hặc feelingtea.com để get link và down về. thực ra thì có nhiều sites cho down nhạc free nhưng chất lượng nhạc không cao. còn sonic hay nhacso.... thì chất lượng nhạc ổn định hơn.

Trích:

<=== cái trang naythif lấy bằng cách nào ! ai có thể chỉ cho mình với được không ?

Đơn giản lắm bạn ạ, down phần mềm này:

Cài ra, dùng đơn giản thôi.

có thể vào trang chủ của nó xem chỉ dẫn tiếng anh:

Cụ thể sau khi bạn down xong chương trình đó về rồi. Làm như sau:

Bước 1: Bật chương trình lên trước khi vào trang imeem.com(hay chỉ cần bật chương trình lên trước khi bật bài hát bạn cần down về)

Bước 2: bật bài hát cần down.

Bước 3: vào giao diện chính của FMZ, bạn sẽ thấy tên bài hát hiện lên ở khung download.Hãy tích vào ô kiểm bên trái và ấn download (nút góc dưới cùng bên phải).

Tốc độ down khá nhanh, bạn sẽ không phải chờ lâu đâu.:Batting Eyelashes:

Tuy nhiên, bạn cũng nên chú ý một số điều như sau:

-Nên nhấn download trước khi thời (gian) gian leech về 0.

-Nên để bài hát cần down chạy cho đến khi down xong ( để chương trình bắt được link sống,tắt bài hát trước khi down xong có thể link sẽ die)

Chúc vui vẻ!

khidotxuongnui

Trích:

Đơn giản lắm bạn ạ, down phần mềm này:

Cài ra, dùng đơn giản thôi.

có thể vào trang chủ của nó xem chỉ dẫn tiếng anh:

Cụ thể sau khi bạn down xong chương trình đó về rồi. Làm như sau:

Bước 1: Bật chương trình lên trước khi vào trang imeem.com(hay chỉ cần bật chương trình lên trước khi bật bài hát bạn cần down về)

Bước 2: bật bài hát cần down.

Bước 3: vào giao diện chính của FMZ, bạn sẽ thấy tên bài hát hiện lên ở khung download.Hãy tích vào ô kiểm bên trái và ấn download (nút góc dưới cùng bên phải).

Tốc độ down khá nhanh, bạn sẽ không phải chờ lâu đâu.:Batting Eyelashes:

Tuy nhiên, bạn cũng nên chú ý một số điều như sau:

-Nên nhấn download trước khi thời (gian) gian leech về 0.

-Nên để bài hát cần down chạy cho đến khi down xong ( để chương trình bắt được link sống,tắt bài hát trước khi down xong có thể link sẽ die)

Chúc vui vẻ!

lang_tu

cái này thì dow kỉu ji mấy anh ơi

giúp em với

sax theo em cứ cài cái realmedia player ra là nó tự đọng tìm tuốt tuồn tuột tất cả link của các bài hát mình nghe,chỉ chuyện download về nữa là xong

sax theo em cứ cài cái realmedia player ra là nó tự đọng tìm tuốt tuồn tuột tất cả link của các bài hát mình nghe,chỉ chuyện download về nữa là xong

bienthuycnc

Trích:

doublev

Sau khi nghe xong thì vào Internet Temporary để kiếm thì có 1 file dung lựong vài MB có đuôi là .Dat .

Dùng WMP không chạy dc, dùng Total Player (trong Total converter) chạy dc nhưng cứcoi nhưđang chạy với tốc độ x2, x4 ...

Thử đổi đuôi thành mp3, wma... đều không dc

Gặp phải những file có đuôi .Dat như vừa trình bày trên, làm thế nào và sử dụng chương trình phần mềm gì để xem hay chuyển đổi sang đuôi nào khác. Xin vui lòng chỉ giúp .

Mình có đến các tựu điểm bán đĩa phần mềm để hỏi mua chương trình, nhưng rất tiếc nhận được câu trả lời là KHÔNG CÓ.

Rất mong nhận được sự giải ngựa của các bạn.

Trích:

doublev

Sau khi nghe xong thì vào Internet Temporary để kiếm thì có 1 file dung lựong vài MB có đuôi là .Dat .

Dùng WMP không chạy dc, dùng Total Player (trong Total converter) chạy dc nhưng cứcoi nhưđang chạy với tốc độ x2, x4 ...

Thử đổi đuôi thành mp3, wma... đều không dc

Gặp phải những file có đuôi .Dat như vừa trình bày trên, làm thế nào và sử dụng chương trình phần mềm gì để xem hay chuyển đổi sang đuôi nào khác. Xin vui lòng chỉ giúp .

Mình có đến các tựu điểm bán đĩa phần mềm để hỏi mua chương trình, nhưng rất tiếc nhận được câu trả lời là KHÔNG CÓ.

Rất mong nhận được sự giải ngựa của các bạn.

top_clover

Trích:

thienlang1710

cái này thì dow kỉu ji mấy anh ơi

giúp em với

Những gì bạn cần là URL Helper và Hidownload. Định dạng láo của trang này là SWF. Bạn down file SWF hiển thị trong trang này khi bạn ấn nghe nhạc. Xong về đổi thành wma là được.

Trích:

woalong

có ai pro down dc film của không ? hiii ('_')..

Down phim trong Movie.zing.vn ; bạn chỉ cần Hidownload. Click phải vào trình coi phim, chọn properties ===> copy đường dẫn trong location. Dán vào Hidownload. Ngồi chờ và xem. Tốc độ down tùy đường truyền của bạn. Nói chung down về để dành từ từ coi thì tốt hơn. Down xong file ngang ngửa với thời (gian) gian coi hết bộ phim. Hidownload down trang này bằng cách Streaming (Direct).

Trích:

huubang296

Ai chỉ mình down ở trang music.yeucahat.com đi, thanks

URL helper và Hidownload, và nhạy bén với một số cách trang web che mắt (bằng thể hiện những đuôi file khác nhau, chỉ cần đổi lại là OKie)

các bạn có thể tìm Hidownload và URL Helper trong diễn đàn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Khắc phục các lỗi down và các thủ thuật trên MF InterNet 14
A [Thắc mắc/Hỏi] Về thủ thuật shut down Hỏi đáp Tin học 11
D Một số thủ thuật khởi động (Warm up) tích cực trong giảng dạy môn tiếng Anh lớp 6 Luận văn Sư phạm 0
G Phát triển thị trường cho mặt hàng thủ công mỹ nghệ của công ty Mỹ thuật Trung ương Luận văn Kinh tế 2
D GAME GTA. SA ONLINE Ai BIẾT NHỮNG THỦ THUẬT AUTO FARM .BUG TIỀN XE CREDITS GIÚP MÌNH VỚI. Thủ thuật tin học 2
S Nghiên cứu ứng dụng các thủ thuật theo đường hướng giao tiếp đối với việc dạy ngữ pháp cho sinh viên năm thứ nhất không chuyên Trường Trung cấp Tổng hợp Hà Nội Ngoại ngữ 0
D Nghiên cứu phản ứng của học sinh đối với các thủ thuật giáo viên sử dụng để dạy phát âm tại trường Phạm Ngũ Lão, Hải Phòng Ngoại ngữ 0
N Nghiên cứu về việc áp dụng phương pháp dạy học giao nhiệm vụ của giáo viên và việc sử dụng các thủ thuật của học sinh lớp 10 trong các bài học nghe tại trường THPT Trần Phú - Vĩnh Phúc Ngoại ngữ 0
V Một nghiên cứu cải tiến về việc áp dụng các thủ thuật siêu nhận thức trong việc học từ vựng của sinh viên tại chức Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN Ngoại ngữ 0
T Nghiên cứu lợi ích của thủ thuật đoán nghĩa từ mới dựa vào ngữ cảnh cho học sinh lớp 11 tại trường THPT Phúc Thành Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác