yea, cách của bác không ổn, phần còn lại không đọc được, không biết bằng jet audio thì có chạy được không, có ai thấy như thế không, làm sao join được? có cách nào khắc phục không?

---------- Bài thêm lúc 06:18 ---------- Bài trước là lúc 06:17 ----------

JAMES0BOND Bạn phải dùng phần mềm thứ 3 can thiệp thôi. Windows không cho phép copy *.tmp đang run.

Như bài edit thì dùng tools ViewCacheVideo đó bạn.

Ai không hiểu vui lòng đọc lại bài edit nhé.

Thân.

----------------------------------------

với bài của bạn lqtrung03. Mình cũng thấy cứ tưởng mạng mình chậm mà bị thế chứ. Vậy mình chia phim thành 2 phần mà copy thôi.

mở 2 cửa sổ cùng 1 phim

CS 1 cho run vô tư (không bấm mũi tên play lần 2)

phần cửa sổ còn lại cho run từ khúc giữa nhằm khoảng gần gần 72 phút (lúc này vừa bấm run lần 2, download xong thì chưa quá time bị lock nhỉ ?!?)

Join lại thì xem được trọn phim (trùng khúc giữa chút chút cũng OKE mà ha ??!)

Have fun !!

Enjoy ! yea, cách của bác không ổn, phần còn lại không đọc được, làm sao đọc được? không biết bằng jet audio thì có chạy được không, có ai thấy như thế không, làm sao join được? có cách nào khắc phục không?

làm không được anh em à, Chủ pic cho ít hình chỉ dẫn với. Với những hình nhậy cảm có thể xóa đi, nhìn hình làm dễ hơn. Mà trang này load không nhanh lắm

lehong5948

hic! làm đơn giản mà....ai chưa thông thì Phần mềm nickyahoo chuvoicon.buon ( )

Briggere

làm sao để biết được là :"Sau khi buffer vừa đầy 100% thì video của mega sẽ được lưu trên một thư mục của máy tính"

vậy khi nào là buffer vừa đầy. xác định nó như thế nào???

làm sao để biết được là :"Sau khi buffer vừa đầy 100% thì video của mega sẽ được lưu trên một thư mục của máy tính"

vậy khi nào là buffer vừa đầy. xác định nó như thế nào???

đơn giản thôi bạn mở FF nên nó đầy 100% có nghĩa là nó vừa load hết phần cần load ở video !!!

---CÓ công nghiên cứu hay đó để nghiền xem----- ! Thanks

glasspainting16

coi cái này thì vào thẳng web nó mà coi,mấy chú ghiền tới độ phải download 1 đống về máy để tự sướng hàng giờ àh

bác đừng nói thế tụi tui cùng kiệt đâu phải lúc nào cũng vào mạng được cách này thật sự là 1 giải pháp hay, hay ở chổ là xài chương trình tự động chứ ngày trước toàn phải tự đi lục trong mấy cái thư mục bằng tay thiệt cũng oải lắm.nói tóm lại thank chủ thớt nhiều nha.còn nói chung thấy hay hay dở là tùy vào khả năng của người dùng chương trình thôi .đừng chà đạp lên công sức của người khác nha các bạn{ câu này mình không phải đang ám chỉ bạn đâu nha}

phuonglinh1411

kiểu này hữu ích cực kì với mấy ổng hoạt động tự sướng về đêm thôi

thi thoảng ta cũng coi. thanks nhé

bac vietvuong2 cho e hoi, e lam y het nhu tren roi nhung sao den luc copy ra man hinh lai khong xem duoc. em dung window media player

nguyenthi_cute

bac da co cak giai quyet chua
vietvuong2 yea, cách của bác không ổn, phần còn lại không đọc được, không biết bằng jet audio thì có chạy được không, có ai thấy như thế không, làm sao join được? có cách nào khắc phục không?

---------- Bài thêm lúc 06:18 ---------- Bài trước là lúc 06:17 ----------

yea, cách của bác không ổn, phần còn lại không đọc được, làm sao đọc được? không biết bằng jet audio thì có chạy được không, có ai thấy như thế không, làm sao join được? có cách nào khắc phục không?

---------- Bài thêm lúc 20:26 ---------- Bài trước là lúc 20:16 ----------

thanks bac, nhung e toan bi gioi han 31p, tach ra lam 2 fan thi chi xem duoc fan dau. co cak nao khac fuc khong

bun_ny_girl930

Haizz rốt cuộc mỗi bước cái gì quan trọng thì tô đậm nó lên đang down chục cuốn trên MF chả buồn coi cái này chừng nào hết hàng ta lại mò qua

Các chủ đề có liên quan khác