kate_pham3

Đang xài Nokia E72. Đợt mới có thông tin hàng về, mình đặt hàng trên web bán lẻ vio.com.vn của Viettel, giá mua là 8.248.000. So với Thế giới di động và Viễn thông A, thấy giá thấp hơn nhiều phết. Dùng em Nokia E72 này khá hay. Tuy nhiên, mình mới dùng được mấy ngày nên chưa dùng hết các chức năng của nó. Có bác nào đang dùng con này thì sẻ chia ý kiến nhé.

telecom_uct

hic, 2 năm rồi em vẫn chiếc N73 và một chiếc n72 vừa bị mất cách đây 1 năm

Nhưng thích iPhone hơn (học xong, nếu mẹ cho mua thì )

hic, 2 năm rồi em vẫn chiếc N73 và một chiếc n72 vừa bị mất cách đây 1 năm

Nhưng thích iPhone hơn (học xong, nếu mẹ cho mua thì )

MrKen_pr09x

Đang dùng em nokia 6630.Cổ rồi nhưng vẫn thích dùng ,đang học chưa có trước ,bao giờ đi làm sắm em đời mới

Turner

Tháng trước em dùng 1 lúc 2 con: 1 con iPhone 3G S và Nokia 6700C. iPhone phải nói là tuyệt, nhưng cảm giác vẫn không sướng tay bằng con Nokia 6700C trâu bò đang có đây; hôm trước con 6700 bị xe máy chẹt qua mà không hề hấn chi (chỉ long vỏ), còn chú iPhone phải gửi về bảo hành rồi.. Mịa, vẫn cay bọn giật túi xách quá

kenvil_cz

Quarter này sẽ có một loạt smartphones trên nền tảng Google Android được tung ra thị trường (đi tiên phong là các handsets mới của HTCcoi nhưMagic và Hero, sau đó là Motorola, Samsung, LG...). Ngày này năm sau rất có thể thị phần của WinMo tại Bắc Mỹ sẽ nằm gọn trong tay Android.

PS: Những ai reply vào topic này thì nhớ kèm theo tên, model, và hình ảnh của chiếc smartphone mình dùng nhé!

Taryn

trước có dùng qua Nokia và Samsung nhưng từ khi chuyển qua BlackBery thì kết luôn

Black Berry 7290 (pin trâu)

Tiến lên BlackBerry 7130 ( vỏ đẹp) cầm vừa tay

Hiện tại BlackBerry 8700

đang vọc thêm con này

HTC X7501

CỰc Kool luôn.Tiếc là con HTC này chưa unlock được

txt1630

Em thì đang xài Sharp 904SH ^^ Thích dòng diện thoại của nhật hơn

Nói chung là xài hơi khó nhưng dc cái là nó đẹp

Các chủ đề có liên quan khác