viet_team

các SW như KAV không ăn thua.trojan 007 qua mặt hết.chỉ có mỗi NOD là dùng được

Afham

mình xài avg bị hạn chế xem video online nên chuyển wa dùng symantec

Lennox

1 phiếu cho Kaspersky
Hiện tại thì mình đang dùng Nod32 vì nó nhẹ và cũng tốt lắm!

Mantotohpa

dùng BKAV Pro cũng tốt lắm heng. Mỗi tội "hắn" làm chậm tiến trình khởi động máy wá trời lun. Hiện tại đag xài NOD32 thấy cũng ổn lắm.

Moran

về tiềm năng quét và diệt thì mình "ưng cái bụng" nhất vẫn là Kaspersky.nhưng ngặt một nỗi là quét lâu và nặng máy lém.

Bertolde

Em download Norton Antivirus dùng thử nhưng bây giờ mình muốn "Gỡ" nó ra khỏi máy tính mà bất được. Vào Add abolish affairs mà cứ gỡ bỏ là máy tính thông báo lỗi! Giúp em với nha mấy Anh! thanks!

Drugi

tui dùng AVG mấy năm nay rồi chẳn gặp vấn đề j về virus hết,chỉ tội hơi lâu tí.

Felicio

Mình dùng KIS 2009 thấy an toàn và hiểu quả, rất yên tâm khi lướt web.Dùng NOD thì diệt Virus thì dc nhưng mấy con spyware... thì pó tay

Stevenson

Quote:

Được gửi bởi linhdhvinh

Em download Norton Antivirus dùng thử nhưng bây giờ mình muốn "Gỡ" nó ra khỏi máy tính mà bất được. Vào Add abolish affairs mà cứ gỡ bỏ là máy tính thông báo lỗi! Giúp em với nha mấy Anh! thanks!

>>>tui cũng vừa bị trường hợp như bạn,tui down Norton Antivirus 2009 bản dùng thử 15 ngày nhưng gặp phải nhiều sự cố như: NAV xóa mất một số book không phải là vius, làm một số chương trình không chạy được...đã thử gỡ bỏ bằng Add/remove programs nhưng cứ bị thông báo lỗi,chương trình Norton abatement apparatus không gỡ bỏ được nó vì chưa có bản amend gỡ bỏ bản 2009, cuối cùng đành phải cài lại windows thôi...

Corbett

nếu như cấu hình máy khá thì KIS 2009 là ổn nhất.yên tâm cực kì lun.còn nếu cấu hình thấp có thể xài NOD32--> thằng này tự bảo vệ hơi kém.

AVG và avira antivir cũng đáng dùng mà lại còn free.

Bardarik

Để gỡ bỏ triệt để Norton, bạn dùng công cụ Norton Removal Tool, download ở

Verel

Kaspersky là số một rồi, nó diệt virus cũng khá lắm, mà giá cũng đâu có mắc lắm đâu, mình nghĩ nên mua bản quyền xài để amend trực tuyến luôn cho tiện

Michael

Kaspersky vẫn là số 1. Mình vẫn chạy kí7 trên cả xp, angle và win7. Bản 7 corack ổn định rùi nên cứ chiến bản này đỡ lo blacklist

Placido

Lựa chọn vừa chargeless vừa tốt: AVG Anti-Virus Chargeless Edition 8.5.278

Quote:

Các chủ đề có liên quan khác