Trích:

trinhhunggt

tui vừa thử qua tất cả các soft này và thấy tuy có nhanh thật nhưng đều thua tiện ich disk defragmenter của windows về tính hiệu quả. các bạn cứ thử chông s phân mảnh = 1 soft nào đó rồi kiểm tra lại = disk defragmenter sẽ rõ

Trích:

lehuy8x

không biết của bạn thế nào chứ khi tui dùng soft chống phân mảnh xong, dùng chống phân mảnh của window ra kiểm tra thì không nên phải nói, quá ok. tui lấy chống phân mảnh của window làm trước vừa lâu vừa không hiệu quả. Chuyển qua soft thì hết chê

bạn lehuy nói đúng đó

cái chống phân mảng của windows vừa chậm vừa chán

mà bạn trinhhunggt nói cái defrag của windows hiệu quả ở chỗ nào vậy?

mà kiểm tra thế nào vậy?

hoaithuong209

Trích:

trinhhunggt

tui vừa thử qua tất cả các soft này và thấy tuy có nhanh thật nhưng đều thua tiện ich disk defragmenter của windows về tính hiệu quả. các bạn cứ thử chông s phân mảnh = 1 soft nào đó rồi kiểm tra lại = disk defragmenter sẽ rõ

Trích:

lehuy8x

không biết của bạn thế nào chứ khi tui dùng soft chống phân mảnh xong, dùng chống phân mảnh của window ra kiểm tra thì không nên phải nói, quá ok. tui lấy chống phân mảnh của window làm trước vừa lâu vừa không hiệu quả. Chuyển qua soft thì hết chê

bạn lehuy nói đúng đó

cái chống phân mảng của windows vừa chậm vừa chán

mà bạn trinhhunggt nói cái defrag của windows hiệu quả ở chỗ nào vậy?

mà kiểm tra thế nào vậy?

hotboy_kinhthi

advance defrag 3.4.xx khá hay

mình dùng thu smart defrag của IOBit thấy làm hoi lâu

tuy nhiên sản phẩm cùng bộ là Advanced SystemCare dùng rất hay

aulogis làm nhanh nhưng hong bít có hiệu quả ko

à còn OvaO defrag rất dễ dùng và hiệu quả

kemdau1410

advance defrag 3.4.xx khá hay

mình dùng thu smart defrag của IOBit thấy làm hoi lâu

tuy nhiên sản phẩm cùng bộ là Advanced SystemCare dùng rất hay

aulogis làm nhanh nhưng hong bít có hiệu quả ko

à còn OvaO defrag rất dễ dùng và hiệu quả

haivan13_6

các pác cho em hỏi sau khi instal Diskeeper.2009.Enterprise.Server xong thì vào chỗ nào để điền key vào. em tìm mà chưa ra chỗ để add key vào. lạ thật thằng này nó giấu kỹ quá

các pác cho em hỏi sau khi instal Diskeeper.2009.Enterprise.Server xong thì vào chỗ nào để điền key vào. em tìm mà chưa ra chỗ để add key vào. lạ thật thằng này nó giấu kỹ quá

lâu nay mình chỉ có xài cái Auslogics Disk Defrag nên không biết thằng nào pro hơn nữa , nhưng mới đây thằng này tự nhiên đòi key, nên chuyển qua O&O rồi, mà không rõ cái nào thực sự ok hơn nữa

lâu nay mình chỉ có xài cái Auslogics Disk Defrag nên không biết thằng nào pro hơn nữa , nhưng mới đây thằng này tự nhiên đòi key, nên chuyển qua O&O rồi, mà không rõ cái nào thực sự ok hơn nữa

Các chủ đề có liên quan khác