piggyaig

down ở đâu đây chỉ rõ dùm cậu ơi...thx nhiều.

sungyuri95

này sao máy tui diệt vỉut rui` ma` nó vẫn chậm vay hả you không biết cái bách khoa cài tự động bảo vệ no' cóa làm máy chạy chậm không há nhưng lỡ cài rùi mà tắt hoài không được cóa phần mềm nào tự động bảo vệ mà không làm máy chậm giới thiệu zoi'

nhvkhanh1989

này sao máy tui diệt vỉut rui` ma` nó vẫn chậm vay hả you không biết cái bách khoa cài tự động bảo vệ no' cóa làm máy chạy chậm không há nhưng lỡ cài rùi mà tắt hoài không được cóa phần mềm nào tự động bảo vệ mà không làm máy chậm giới thiệu zoi'

giet_nguoi

Trích:

bin452

máy nhà tui xài windows xp bấm msconfig không dc nghĩa là sao nhỉ

Bạn vào Window/Run/ gõ chữ msconfig

zenie_love

Trích:

bin452

máy nhà tui xài windows xp bấm msconfig không dc nghĩa là sao nhỉ

Bạn vào Window/Run/ gõ chữ msconfig

duongpbinh

Trích:

populat

Dùng bách khoa không ăn thua, dung lượng lên đến 100MB khi cài, nặg máy là phải rùi

musvn_fanleague

Trích:

populat

Dùng bách khoa không ăn thua, dung lượng lên đến 100MB khi cài, nặg máy là phải rùi

Danel

Trích:

ozonara

Dùng thử Advanced System Care 3.2 hay Tuneup 2009 để Fix lỗi registry, chỉnh sửa startup, dọn rác và một số tác vụ khác cũng giúp máy chạy trơn tru hơn đấy

cái này ổn định hơn đó!e đang xài cái ADvavced khá ngon!

phamchi_dung

Trích:

ozonara

Dùng thử Advanced System Care 3.2 hay Tuneup 2009 để Fix lỗi registry, chỉnh sửa startup, dọn rác và một số tác vụ khác cũng giúp máy chạy trơn tru hơn đấy

cái này ổn định hơn đó!e đang xài cái ADvavced khá ngon!

Euen

Cái mình biết thì bị update hết rồi nhưng cũng thấy hay hay. Bạn đúng là... tài lẻ nhiều đó.

locla1987

Cái mình biết thì bị update hết rồi nhưng cũng thấy hay hay. Bạn đúng là... tài lẻ nhiều đó.

Các chủ đề có liên quan khác