tranduong25

nhảy thì đẹp đó, nếu đó là girl nhảy thì khỏi chê, mà mấy thằng này nó làm mắc ói quá, trai không ra trai, gái không ra gái _ _"

Gilroy

Jackie Chun nhảy thì đẹp đó, nếu đó là girl nhảy thì khỏi chê, mà mấy thằng này nó làm mắc ói quá, trai không ra trai, gái không ra gái _ _" Con gái mà nhảy mình thấy còn bệnh hoạn hơn.

Về đầu tóc,mặt mũi thì miễn bàn.nhưng về khoảng nhảy thì mình thấy good đó.còn mang giày cao gót thì cho dáng đứng thẳng và nhảy chuản hơn so với mang giày.

lạy mấy bác , 3 người này là vũ công chuyên nghề , họ nhảy theo nhạc thôi , hình như cho 1 nhóm thực tập nào đó làm kỹ xảo , nhiều bác dám chắc chưa nghe nhạc trong clip rồi thấy mấy cái đầu đó rồi phán bừa ra =.=!

phuongii_le

Có nhiều người khi xem clip thấy tất cả người chê thì hay phản bác lại là: " các bạn có làm được như thế không mà chê người ta". Đôi khi có thể do bênh vực nhưng đôi khi nói chả đúng và chả hợp thời (gian) tí nào.

Thế chả lẽ người ta làm cái gì mà bạn không làm được thì bạn không có quyền đánh giá hay nghĩ họ hơn mình à. Thế họ phản quốc, hay ăn shit bạn cũng bảo các bạn có làm được không mà chê người ta à.

Thật vớ vẩn, rõ ràng clip kia là không bình thường, không đến nỗi dùng những từ nhạy cảm, nhưng đúng là không xem nổi !

wuchengcai 3 thằng bóng này là sư phụ của "Hốt Kứt Trâu" và là đệ tử ruột của Hàn Quốc Khùng đây mà! We có anti HKT thì anti nhé đừng nói thiên qua HQ phong cách của HQ được cã nước họ công nhận còn bên này HKT thì toàn bắt chước thui nên anti là phải! Cái gì cũng tùy từng nước!

Y như mấy thằng gay : đi giày cao gót, mắc áo phụ nữ lại còn múa mông vs múa đít.

Chưa xem xong vừa muốn bựa rồi

Pell

phải nói thật là 3 thằng này nhảy đẹp.

Chỉ có điều là phong cách vãi quá đú không nổi

Các chủ đề có liên quan khác