mr.kanx

cái này khó vãi

ai chuyên nghề mới giải dc

còn tui mới nghề dư thôi

Không phải vậy đâu bạn! Nếu chuyên nghề thì còn làm cái này làm gì! Cái này là dành cho dân nghề dư! Có thể làm cho biết, nhất là những người lần đầu làm web nên tham khảo cái này để có kinh nghiệm hơn trong chuyện bảo mật (an ninh) website của mình!

bnoo_chan

nh0ck0n10B Ghê! Ngồi nghịch một buổi mà được 7 cái phàn main là ghê đó!

Ah` hôm qua vào xem anh trirat nhà mình cũng làm được khá nhiều rồi thì phải!

Anh em đọc nick trong đó đi mình cùng thêm bạn nhé! cố gắng giúp đỡ nhau hoàn thành 31 level Khẳng định đăng cấp của vietnamese member chứ nhỉ! ẹc ẹc!ních mình là boydacamvotinh(giờ nghĩ lại phải là boychicken mới đúng)híc mình thấy khó quá!!chưa làm được cái nào hết!kể cả level1 !tại thời (gian) gian chơi games thì nhiều nghiên cứu thì ít!ngốc quá!!chỉ mình rõ cách làm với!!rồi từ từ mình sễ cố gắng đuổi theo mấy bồ

nh0ck0n10B ai tham ra hackthis thì thêm bạn với mình nhé!

nick mình là vna220792

trong hackthis em cũng dùng cái avata này! ai làm cái tương tự của em Phần mềm em làm tặng 1 cái cho tương tự 1 đội ! Bồ ơi!hướng dẫn là vào view->source->ra một đống thế mình cần đọc những gì tìm những gì trong đó?? ra cái ml1[1]- Notepad ý

violet226

Thank nhiều lắm, được như vậy thì còn gì bằng phải không các bác, tương tự như chơi online vậy, lên level !

vthbang

Mình mới tham gia ở hackthis. Giờ đang bị kẹt ở lv9, có ai chỉ dẫn dùm cái. thank

tungb0p

Tham gia nhưng toàn bằng tiếng anh mà gặp dân ngoại ngữ kiểu "go out sugar" là "đi ra đường" như mình thì thua

MluvB_4ever

boy_dacam_votinh Bồ ơi!hướng dẫn là vào view->source->ra một đống thế mình cần đọc những gì tìm những gì trong đó?? ra cái ml1[1]- Notepad ý - Vô đó chỉ cần tìm user và pass thôi ^^!
darkwork Mình mới tham gia ở hackthis. Giờ đang bị kẹt ở lv9, có ai chỉ dẫn dùm cái. thank spring113 cho em hoi

em chua hieu lv keu tim` gj spring113 main lv 2 ai dịch dùm em chỉ dẫn di mjssU4ever Tham gia nhưng toàn bằng tiếng anh mà gặp dân ngoại ngữ kiểu "go out sugar" là "đi ra đường" như mình thì thua - các bạn có thắc mắc gì thì cứ vào topic này hỏi nhé

Nicanor

cái này hay...nhưng mà với nhưng người mù về web như mình thì khó mà hiểu được

Các chủ đề có liên quan khác