nangtienca004

nanhthep ơi thế tập 42 và 43 vừa là việt ngữ chưa hay còn là anh ngữ thế đang ghiền quá đây

con_meo_ngoc

sao không co tap 40 41 ma ra lun 42 43 zay troi em dang ghien tap tiep theo mong cac bac va cac anh up len dum em em Thank nhiu

musvn_fanleague

Ui thiệt là buồn quá. Mình cũng chỉ là khán giả. Mình đều trân trong tấm lòng của nanhthep và nhóm HSP Fansub. Xảy ra chuyện thế này không ai muốn đâu

nh0c_m1tu0t_94

Trích:

H.S.P Fansub

bạn NanhThep vừa hỏi tụi này ràu nhưng không nhóm không chịu hợp tác. Thông cảm!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

bạn NanhThep vừa hỏi tụi này ràu nhưng nhóm không chịu hợp tác. Thông cảm!

mà bạn nào thích coi của NanhThep thì đừng có qua down của tụi mình nhé! vậy đi! không thì tụi mình cũng tự dịch nhưng không share nữa! ^^

mình là chủ topic này thì mình cũng bó tay thui, nhóm HSP đừng chỉ mũi rìu sang mình, mình chỉ làm nhiệm vụ up phim lên phục vụ cho khán giả thui, còn chiện giữa NanhThep và nhóm HSP mình vừa tạo điều kiện để 2 bên hợp tác, đó là chiện của 2 bên thui, tui chỉ chuyện up lên thui

vi_vu_thangngay

bạn NanhThep vừa hỏi tụi này ràu nhưng không nhóm không chịu hợp tác. Thông cảm!

mà bạn nào thích coi của NanhThep thì đừng có qua down của tụi mình nhé! vậy đi! không thì tụi mình cũng tự dịch nhưng không share nữa! ^^

gaucon_bubu

Mình có ý này, hay là nanhthep và các bạn nhóm HSP Fansub hợp tác với nhau làm sub cho hoạt hình này đi . Như thế là vui vẻ cả 2 bên và tất cả người lại có phim để xem . Ý kiến này được không nhỉ

Patamon

Mình có ý này, hay là nanhthep và các bạn nhóm HSP Fansub hợp tác với nhau làm sub cho hoạt hình này đi . Như thế là vui vẻ cả 2 bên và tất cả người lại có phim để xem . Ý kiến này được không nhỉ

Trích:

ghost13small

bên ấy là bên nào đấy? chứ Nhật thì xong bộ này từ lâu rồi! mình xem bản phụ đề tiếng anh rùi nè

như mình vừa giới thiệu ở trên rồi, Inuyasha sub việt này là sản phẩm của nhóm †Heisei Panda Fansubs†, còn bên Nhật vừa ra đầy đủ 167 tập phim tương đương với tập 32 truyện thui. bên VN mình thì chưa nhóm nào dịch ra tiếng việt cả, đây là nhóm duy nhất

Trích:

ghost13small

bên ấy là bên nào đấy? chứ Nhật thì xong bộ này từ lâu rồi! mình xem bản phụ đề tiếng anh rùi nè

như mình vừa giới thiệu ở trên rồi, Inuyasha sub việt này là sản phẩm của nhóm †Heisei Panda Fansubs†, còn bên Nhật vừa ra đầy đủ 167 tập phim tương đương với tập 32 truyện thui. bên VN mình thì chưa nhóm nào dịch ra tiếng việt cả, đây là nhóm duy nhất

Trích:

saxnuoc92

post thêm di david,mình là fan cua inu,sao post it wa dza hi`

sao bạn không đọc rõ bài gốc ở trên đó, nhóm "đang dịch", hôm nay chỉ up thêm tập 28 thui. 29 còn phải đợi

babylovemimy

Trích:

saxnuoc92

post thêm di david,mình là fan cua inu,sao post it wa dza hi`

sao bạn không đọc rõ bài gốc ở trên đó, nhóm "đang dịch", hôm nay chỉ up thêm tập 28 thui. 29 còn phải đợi

Các chủ đề có liên quan khác