phuoc_love2002

Uh, mình cũng đợi nhóm đó dịch, nhưng bên đó là học sinh lớp 10, 11 toàn là girl làm. Nên tốc độ kô ổn định

quang_gio

Uh, mình cũng đợi nhóm đó dịch, nhưng bên đó là học sinh lớp 10, 11 toàn là girl làm. Nên tốc độ kô ổn định

yellow_moon1607

Trích:

davidthien

Không sao đâu bạn , quan trọng là chất lượng chứ số lượng mình không qua tâm mấy. Cứ từ từ mà post, miễn sao bạn kiểm tra link thật chặt vào đừng để nó die là được

blackhat_hook

Trích:

finalfantasy1185

cho mình hỏi khi mình down bằng megaupload thì toàn bị dừng giữa chừng vậy bạn ?

Lúc nào cũng vậy hả bạn? Nếu vậy thì do file hỏng rồi ( file hỏng có thể là do copy hay move nhiều quá).

water_boy1993

Trích:

finalfantasy1185

cho mình hỏi khi mình down bằng megaupload thì toàn bị dừng giữa chừng vậy bạn ?

Lúc nào cũng vậy hả bạn? Nếu vậy thì do file hỏng rồi ( file hỏng có thể là do copy hay move nhiều quá).

bạn ui seo tới tập 29 rùi êm ru vậy bạn post nữa đi bn...hic phim này hay we đang coi dở bùn wa...cố lên bn nhá

Culvanawd

Thank bạn David nhiều nha, mình cũng thích phim này lắm, với cho mình hỏi muốn thanks bạn thì phải click vào đâu hả?

twinkle_love_93

Thank bạn David nhiều nha, mình cũng thích phim này lắm, với cho mình hỏi muốn thanks bạn thì phải click vào đâu hả?

Trích:

miakaa

Bạn phải có nhiều hơn 5 bài viết mới thấy chữ thanhks bạn ạ

kenshin7611

Trích:

miakaa

Bạn phải có nhiều hơn 5 bài viết mới thấy chữ thanhks bạn ạ

Các chủ đề có liên quan khác