ken_baby_lovely

Trích:

baxulata

@Zeck001: Cái Gundam00 2nd Season chỉ có ep 21-25 hả bạn? Có ep 1-20 không? Mới xem xong phần 1 đang máu.

Tiếp tục phát huy nhé.

Sao lại thế link này có đủ mà bạn.

Bạn vào phần "Items per page:"của trang web mediafire chỉnh thành 50 là có thể thấy các tập khác,có 99 phần tất cả.

nang_la30

Trích:

baxulata

@Zeck001: Cái Gundam00 2nd Season chỉ có ep 21-25 hả bạn? Có ep 1-20 không? Mới xem xong phần 1 đang máu.

Tiếp tục phát huy nhé.

Sao lại thế link này có đủ mà bạn.

Bạn vào phần "Items per page:"của trang web mediafire chỉnh thành 50 là có thể thấy các tập khác,có 99 phần tất cả.

Thank vừa ủng hộ.

Druaga no To ~the Sword of URUK

EP6 :

nguyenclinhhugl

Thank vừa ủng hộ.

Druaga no To ~the Sword of URUK

EP6 :

pluser79

Một sản phẩm của nhóm dịch WiR-Fansub.

Neo Anglique

smjle_sad73

Neo Anglique Season2

Charlton

Neo Anglique Season2

sunnylee55

ở flim Suzumiya Haruhi no Yuuutsu link (ep 9 thì phải) die mất rồi, bạn làm ơn up lên lại giùm nha.

Fridolf

ở flim Suzumiya Haruhi no Yuuutsu link (ep 9 thì phải) die mất rồi, bạn làm ơn up lên lại giùm nha.

zic_sitinh

Trích:

huyết vũ

Mình có thấy link nào như thế đâu bạn?Bạn xem lại hộ ,link nào die mình sẽ fix.

matdang81

Trích:

huyết vũ

Mình có thấy link nào như thế đâu bạn?Bạn xem lại hộ ,link nào die mình sẽ fix.

boys7x

xin lỗi. down nhìu quá bị quáng gà rồi...cái link mình add không có trong haruhi, sorry nha...bạn có full metal alchemist vietsub ko?

ninjaninja_3456

xin lỗi. down nhìu quá bị quáng gà rồi...cái link mình add không có trong haruhi, sorry nha...bạn có full metal alchemist vietsub ko?

Detective Conan Movie 11 Jolly Roger in the Deep Azure bạn xem giùm mình part 8 dc ko? idm vẫn bắt dc link down nhưng cứ time out hoài, không kết nối dc, các part còn lại vẫn tốt, thanks much

vannho2610

Detective Conan Movie 11 Jolly Roger in the Deep Azure bạn xem giùm mình part 8 dc ko? idm vẫn bắt dc link down nhưng cứ time out hoài, không kết nối dc, các part còn lại vẫn tốt, thanks much

Các chủ đề có liên quan khác