sisi_hateyou

thế còn cái chuột hả bác ? Sao Em chuyển qua cái chuột cảm ứng của máy lại không được nhỉ ? liệu có phải cài cái gì không ạ ? CẢm ơn bác

CÁC BÁC GIÚP EM VỚI

Ổ D CỦA EM BỊ ẨN HẾT DỮ LIỆU không LÀM SAO LẤY RA ĐƯỢC, MÀEM CÓ CÀI PHẦN MỀM ẨN ĐÂU CƠ CHỨ..QUET VIRUS =KAPERSKY RỒI MÀ CHẲNG ĐƯỢC.NẾU GÕ ĐÚNG ĐƯỜNG DẪN THÌ CŨNG CHỈ RA MỘT SỐ FILE THÔI CÒN LẠI VẪN BỊ ẨN. EM ĐÃ VÀO TOOL/FOLDER OPTIONS/ VIEW CHỈNH CHÁN RỒI MÀ CHẲNG ĐƯỢC THẾ MỚI ĐAU CHỨ

MONG CÁC BÁC CHỈ GIÁO

Trích từ bài của kjujui viết lúc 16:48 ngày 04/08/2007:

CÁC BÁC GIÚP EM VỚI

Ổ D CỦA EM BỊ ẨN HẾT DỮ LIỆU không LÀM SAO LẤY RA ĐƯỢC, MÀEM CÓ CÀI PHẦN MỀM ẨN ĐÂU CƠ CHỨ..QUET VIRUS =KAPERSKY RỒI MÀ CHẲNG ĐƯỢC.NẾU GÕ ĐÚNG ĐƯỜNG DẪN THÌ CŨNG CHỈ RA MỘT SỐ FILE THÔI CÒN LẠI VẪN BỊ ẨN. EM ĐÃ VÀO TOOL/FOLDER OPTIONS/ VIEW CHỈNH CHÁN RỒI MÀ CHẲNG ĐƯỢC THẾ MỚI ĐAU CHỨ

MONG CÁC BÁC CHỈ GIÁO

Quét = BKAV.

Mà sau khi bạn mở file ẩn trong Folder Option thì bạn thử kiểm tra lại xem trong Folder Option lựa chọn đó bị quay lại như cũ ko.

ducanh_pro34

Bác cho em hỏi làm sao để anh bạn Yah! messenger này không hỏi mỗi lần em sign out như thê này nữa ah?

Trích từ bài của Sunsight viết lúc 16:30 ngày 06/08/2007:

Bác cho em hỏi làm sao để anh bạn Yah! messenger này không hỏi mỗi lần em sign out như thê này nữa ah?

Được Astronaut sửa chữa / chuyển vào 17:17 ngày 06/08/2007

nhox_lj

Trích từ bài của Astronaut viết lúc 17:17 ngày 06/08/2007:

uh tớ cũng để ý thấy cái này, tuy nhiên chưa tìm được cách xử lý, tìm cả đống Preferences mà cũng chưa thấy

Có cái này hay cực bạn pháp sư nhé, cùng 1 máy tính, nhưng 2 nick khác nhau sign out, thì cái nó hỏi như trên, cái lại không hỏi

rainbow_sunny

Trích từ bài của Sunsight viết lúc 18:27 ngày 06/08/2007:

Trích từ bài của Astronaut viết lúc 17:17 ngày 06/08/2007:

uh tớ cũng để ý thấy cái này, tuy nhiên chưa tìm được cách xử lý, tìm cả đống Preferences mà cũng chưa thấy

Có cái này hay cực bạn pháp sư nhé, cùng 1 máy tính, nhưng 2 nick khác nhau sign out, thì cái nó hỏi như trên, cái lại không hỏi

Cùng một phiên bản YM, tớ cài ngoài quán net thì out luôn, ở nhà thì nó hỏi.

Hik nhảy cả vào Registry mà cũng chả bít nó ở đâu

Mình định hỏi bên quán nước nhưng sợ bác chủ quán lại sao nhãng chuyện phục vụ khách quý nên chuyển qua đây hỏi tiếp về cái vụ không down được ACDsee í.

Phát sinh thêm cái này..... Skype, Yahoo mình vẫn login ngon ơ chứng tỏ mạng bình thường (), nhưng một số trang web (chỉ một số thôi nhé) mình lại không vào được, như cái trang down acdsee bạn Pháp sư gửi cho mình í: http://downloads.acdsystems.com/en/594731/acdsee.exe

trang này nữa: http://www.ebiz.com

Những trang này đảm bảo vẫn hoạt động tốt, vì mình nhờ bạn mình vào thử thì vẫn vào được.

Mình không hiểu mình không vào được là do đâu? có phải do mạng của mình bị lỗi không hay do IE đặt chế độ hạn chế j ah? (cái này chỉ đoán mò thôi ạh)

Bạn chỉ dùm mình với!!!!!!!!!!!!!!

Được Sunsight sửa chữa / chuyển vào 16:22 ngày 20/08/2007

giadinh_cun

Trích từ bài của Sunsight viết lúc 16:18 ngày 20/08/2007:

Mình định hỏi bên quán nước nhưng sợ bác chủ quán lại sao nhãng chuyện phục vụ khách quý nên chuyển qua đây hỏi tiếp về cái vụ không down được ACDsee í.

Phát sinh thêm cái này..... Skype, Yahoo mình vẫn login ngon ơ chứng tỏ mạng bình thường (), nhưng một số trang web (chỉ một số thôi nhé) mình lại không vào được, như cái trang down acdsee bạn Pháp sư gửi cho mình í: http://downloads.acdsystems.com/en/594731/acdsee.exe

trang này nữa: http://www.ebiz.com

Những trang này đảm bảo vẫn hoạt động tốt, vì mình nhờ bạn mình vào thử thì vẫn vào được.

Mình không hiểu mình không vào được là do đâu? có phải do mạng của mình bị lỗi không hay do IE đặt chế độ hạn chế j ah? (cái này chỉ đoán mò thôi ạh)

Bạn chỉ dùm mình với!!!!!!!!!!!!!!

Được Sunsight sửa chữa / chuyển vào 16:22 ngày 20/08/2007

Thử test nhé.

Bạn dùng IE hả.

Vào Tool / Internet Option

Thẻ Connection, bấm vào LAN Setting:

Khung dưới Proxy server, bạn đánh dấu vào đó

Sau đó điền 165.228.130.10 ở khung address

Tại khung Port điền 3128

Rồi ok ok.

Bạn hãy vào lại thử các trang mà không vào được.

Nếu vào được bình thường thì là do mạng thôi.

DNS của nó

Để tớ tìm cái ACDSee khác cho bạn ^^

Win

Sunsight dùng thử 2 link này nhé.

Nếu lại không được nữa thì kêu tớ tớ up lên Rapid Share cho

ACDsee 7: http://offsitedl.acdsystems.com/english/acdsee/acdsee.exe

ACDsee 8: http://www.oldapps.com/OldApps/Acdsee/acdseepro_81_build_99.exe

huytu.nguyen

Thank bạn Pháp sư nhiều nhiều nhiều........

Mình vừa test theo cách bạn chỉ, và vào lại mấy trang không vào được kia. Hic, kết quả mấy trang đó vẫn không vào được, thậm chí cả ttvnol này cũng không vào được.

Mình dùng lại như cũ (tức bỏ chon proxy server đi ấy) thì mới vào được ttvn này.

Vậy là do mạng hả? Cái mạng dở hơi chỉ cho vào những trang chọn lọc. Chắc mình điên mất

Hi vọng ngày mai trời lại sáng tươi hơn

Được Sunsight sửa chữa / chuyển vào 17:22 ngày 20/08/2007

isabel_wu

Trích từ bài của Sunsight viết lúc 17:20 ngày 20/08/2007:

Thank bạn Pháp sư nhiều nhiều nhiều........

Mình vừa test theo cách bạn chỉ, và vào lại mấy trang không vào được kia. Hic, kết quả mấy trang đó vẫn không vào được, thậm chí cả ttvnol này cũng không vào được.

Mình dùng lại như cũ (tức bỏ chon proxy server đi ấy) thì mới vào được ttvn này.

Vậy là do mạng hả? Cái mạng dở hơi chỉ cho vào những trang chọn lọc. Chắc mình điên mất

Hi vọng ngày mai trời lại sáng tươi hơn

Được Sunsight sửa chữa / chuyển vào 17:22 ngày 20/08/2007

Đó là mạng gì vậy, bạn dùng ngoài quán thì bảo gọi lên trung tâm hỏi xin cái DNS mới xem có khắc phục được không

Aldrik

Đúng là ngày mai trời lại sáng. Hôm nay thì cái mạng lại vào ngon ngon... Hôm nào nó dở chứng, mình sẽ làm theo cách bạn chỉ!!!

Tks bạn Pháp sư về bộ cài của ACDsee nhá, dùng bản trial 7 phải cố gắng làm gấp

Ko biết bạn Pháp sư có hứng thú với mấy ông **** sáng ngời ko, tớ tặng bạn nhé

Selyv

Trích từ bài của Sunsight viết lúc 11:17 ngày 21/08/2007:

Đúng là ngày mai trời lại sáng. Hôm nay thì cái mạng lại vào ngon ngon... Hôm nào nó dở chứng, mình sẽ làm theo cách bạn chỉ!!!

Tks bạn Pháp sư về bộ cài của ACDsee nhá, dùng bản trial 7 phải cố gắng làm gấp

Ko biết bạn Pháp sư có hứng thú với mấy ông **** sáng ngời ko, tớ tặng bạn nhé

Tặng tớ hoa đi

Sửa lại bài, không lại bảo spam

Thế bản 8 kia không down được à.

Nếu cần bản cao hơn thì tớ up lên Rapid cho

(hết spam nhá )

Được Astronaut sửa chữa / chuyển vào 11:31 ngày 21/08/2007

Vere

các bạn đáng yêu quá. Đã nhận được những cái em cần

***** & cho bạn Pháp sư!

***** tặng bác Hoangnt149

Zany_Boy

các bạn có dùng MSN không ah,

ái MSN của em nó dở hơi (????), hay cái CPU của em nó dở hơi hay cái mạng của em nó dở hơi (????) mà em đăng nhập 5 lần bảy lượt, hôm này qua hôm khác mà không login được!!!

Nó toàn báo như trên. Liệu bệnh này có chữa trị được không ah?

yenbeckham

Bạn thử xóa toàn bộ Windows Live messenger lẫn tin nhắn hay tất cả những gì liên quan của nó đi.

Sau đó lên trang chủ download bản mới nhất về cài xem sao.

Các chủ đề có liên quan khác