toilapn

uh! tăng tốc hả? không được bao nhiêu đâu mà sẽ phát sinh lỗi gê lắm,mình xài wa nhiều pần mềm lắm rùi bjo xài tune up portable cho chắc,chỉ được lúc đầu thui bạn ạ, can thiệp vào reg dễ die lém! nhưng dù sao mình cũng thank vì sự nhiệt tình của bạn với a e!

depmachanh88

cái nay nữa nè vào RUN gõ lệnh "prefetch"xóa hết file trong đó đi có thể làm tiếp vào lại run gõ msconfig vào Startup xóa cái bất cần thiết đi hj`hj`

ngohuythanh_112

Thank bac nhieu lam em lam theo loi bac thay rat hieu qua nhung chi doi voi con p3 cua em thoi con con duo 1.8G cua em sao khong thay co gi tien bo hon ca mong bac chi giup em Thank nhieu!!!

mail cua em la: [email protected]

em định tăng tốc độ khởi động máy nhưng khi bấm vào star->run->regedit->ok.thì nó lại hiện kái bảng Registry Editor,báo là:Registry Editing hes been disabled by your administrator.

giúp em với

asian_cardin

cấu hình máy lúc đầu là mặc định tối ưu rồi. nếu mình chỉnh một số phần thì sẽ được cái nọ mất cái kia thôi

yoyo_oscan

Trích:

pdtg50

cấu hình máy lúc đầu là mặc định tối ưu rồi. nếu mình chỉnh một số phần thì sẽ được cái nọ mất cái kia thôi

bạn trên sao hỏa xuống hả. nói vậy bó tay rồi. tinh chỉnh nó mới nhanh chứ. cấu hình ban đầu giả dụ microsoft cho bạn 1 loạt service để chạy nhưng một số không cần thiết. tắt nó đi phải hay hơn ko

hoanganh_vu

bớ pà kon cô pác ui, seo cái số serie của phần WinOptimizer Platinum 3 pé cài zô hem được zây??? nó cứ páo là key hem đúng woài àh, zúp pé zơi, níu được thì Phần mềm cho pé nhá, nick pé nà : nhoxsock_94, thanks pà kon trước nhá

Trích:

tình iu là kon dao 2 lưỡi

Hadyn

nhanh thì có nhanh hơn đấy nhưng mà hơi bị hại ,mình thì cứ để cho nó tự nhiên

Các chủ đề có liên quan khác