Kenn

Quote:

Được gửi bởi sandalwood8x

em là kẻ(ngoại đạo>>>không biêt gì mà tháy trang này toàn Hàng Kủng lên nhờ 1 chút thôi)

chuyện là thế này

thành anh trai em no cậy nó biết 1 tí( ổng học CD CNTT hệ GD từ xa )

bay giờ cha đó khoa het cac ổ C D E rồi làm em hổng chơi được GAME nưa tưc ọc sưa

cứ bao giờ cha đó dùng máy thì lai mở vì khóa ổ rồi lên em chỉ choi đươc picachub hicc ai biết cách gì chỉ dùm em cach mở ổ vói

bạn clcick phải chuột không ổ đĩa coi nó định dạng là NTFS hay FAT32 rồi mình nói típ

ah mà bạn log không cửa bedfellow hay adm

Turner

ban oi sen cho minh luon nhe khoi can down

thank

Traveon

Quote:

Được gửi bởi sandalwood8x

em là kẻ(ngoại đạo>>>không biêt gì mà tháy trang này toàn Hàng Kủng lên nhờ 1 chút thôi)

chuyện là thế này

thành anh trai em no cậy nó biết 1 tí( ổng học CD CNTT hệ GD từ xa )

bay giờ cha đó khoa het cac ổ C D E rồi làm em hổng chơi được GAME nưa tưc ọc sưa

cứ bao giờ cha đó dùng máy thì lai mở vì khóa ổ rồi lên em chỉ choi đươc picachub hicc ai biết cách gì chỉ dùm em cach mở ổ vói

ông anh bạn hơi bị đểu đó. theo mình bít thì có 2 cách ẩn ổ đĩa:

1)dùng CMOS(ẩn luôn)

2)dung regedit

để vào ổ đĩa bạn thử dùng lệnh run xem, hay vào thanh adress, gõ c:,enter

nếu mà bó tay nữa thì dùng công cụ quản lí book mạnh nào đó, tỉ như TotalCommander,WindowCommander

chúc thành công,í mà đừng có chơi bold nhiều quá đó

em viết vậy các huynh thấy gì sai ko, chỉ em liền nghe,cũng là gà mờ cả

Turner

Bài viết thật hay,Thank bạn thật nhiều, mình học được cách tìm trong google

bo_thi_oanh

Google tìm tiếng Anh theo mình là không đối nhưng mà tiếng Việt mình thấy Vinaseek, Monava, Baamboo tìm nhiều khi hiệu quả hơn. Mà bi giờ Vinaseek được thay thế bằng xalo.vn. Mình cũng dùng qua thấy khá hiệu quả.

Luk

tặng các cậu cuốn cẩm nang kĩ năng chase với google nè,

hic hic ,

tớ thấy rất hay,còn các cậu thì sao?

cunhan

săx ! làm gì mà tranh luận ghê vậy mí bồ

thế giới cần HÒA BÌNH đó nha(^_^)

fuck_me

rất hay và bổ ích, nhờ bạn mà mình biết thêm nhìu về google

Thank bạn rất nhìu

Osbert

Hầu như ngày nào tui cũng tìm được những thứ cần thiết trên google hết,quan trọng là bạn biết dùng từ khóa như thế nào để có kết quả chính xác nhất

Federico

Thanks! Mình cũng sử dụng google nhiều mà hầu hết cũng là tìm kiếm trong mấy trăm trang web chứ khó mà có được vài chục lựa chọn. Bài viết có ích lắm.

Kenjiro

mình đang tìm thanh tìn kiếm nhanh google cài trên thanh công cụ,để mỗi khi tìm kiếm không nên phải vào trang google nữa.Giúp mình với

Pickworth

Quote:

Được gửi bởi maiaruby

mình đang tìm thanh tìn kiếm nhanh google cài trên thanh công cụ,để mỗi khi tìm kiếm không nên phải vào trang google nữa.Giúp mình với

Thì down cái google toolbar cà

không trình duyệt là xong

Cedrik

mình gặp rắt rối với goole đây. Trên thanh tìm kiếm của google lưu lại rất nhìu những từ, trang web mình vừa tìm. Mình vừa thử xóa bằng nhìu cách như không accoutrement -Internet Options-clear History không được. Mình nhấn shift+ annul cũng không được. Nó hiên xuống 1 dãy những thứ mình vừa gõ không tìm bên trái và bao nhiêu kết quả bên phải . VD: photobucket 11.000 kết quả

Giúp mình với

Các chủ đề có liên quan khác