yellow_moon1607

topic này thành nơi spam rồi à?

Quan trọng nhất khi xài google là các từ khóa thôi, gõ đúng từ khóa thì kết quả ok, gõ sai thì hẻo.

Mà nhiều khi chịu không biết phải gõ từ khóa nào.

cobevuituoi712

Mình là dân mới tò te, có làm trang , rồi index trên google.com như cách chỉ trên mạng nhưng đợi cả tuần rồi mà chẳng thấy lên được google gì cả

Bác nào biết chỉ giúp mình với, không biết có cách nào nanh hơn không ? . Chân thành Thank .

phuc_nguyen

Mình là dân mới tò te, có làm trang , rồi index trên google.com như cách chỉ trên mạng nhưng đợi cả tuần rồi mà chẳng thấy lên được google gì cả

Bác nào biết chỉ giúp mình với, không biết có cách nào nanh hơn không ? . Chân thành Thank .

mình gặp rắt rối với goole đây. Trên thanh tìm kiếm của google lưu lại rất nhìu những từ, trang web mình vừa tìm. Mình vừa thử xóa bằng nhìu cách như không tools -Internet Options-clear History không được. Mình nhấn shift+ delete cũng không được. Nó hiên xuống 1 dãy những thứ mình vừa gõ không tìm bên trái và bao nhiêu kết quả bên phải . VD: photobucket 11.000 kết quả

Giúp mình với

Evin

Quote:

Được gửi bởi maiaruby

mình đang tìm thanh tìn kiếm nhanh google cài trên thanh công cụ,để mỗi khi tìm kiếm không nên phải vào trang google nữa.Giúp mình với

Thì down cái google toolbar cà không trình duyệt là xong

Quote:

Được gửi bởi maiaruby

mình đang tìm thanh tìn kiếm nhanh google cài trên thanh công cụ,để mỗi khi tìm kiếm không nên phải vào trang google nữa.Giúp mình với

Thì down cái google toolbar cà không trình duyệt là xong

xuan_phong

Twyford

Thanks! Mình cũng sử dụng google nhiều mà hầu hết cũng là tìm kiếm trong mấy trăm trang web chứ khó mà có được vài chục lựa chọn. Bài viết có ích lắm.

Ponce

săx ! làm gì mà tranh luận ghê vậy mí bồ

thế giới cần HÒA BÌNH đó nha(^_^)

Các chủ đề có liên quan khác