Raedburne

m đã up lại link rồi đó, mới bị MF del acc vì quá nhiều hàng cấm Cho mình hỏi, cứ gần hết 45 ngày là chạy reset một lần hả?

Mình xài cách 1.

À, cái "Hướng dẫn lập task auto rese" của bạn teo cà reo rồi.

Copy/Paste mà không được.

lon_huyen

m đã up lại link rồi đó, mới bị MF del acc vì quá nhiều hàng cấm Vẫn đâu có được.

Garnell

bạn thường dùng cách nào để reset diskeeper, mình muốn biết cách nào hiệu quả nhất

ahoney0205

nếu bạn ngại mầy mò thì dùng luôn cách mới cho nhanh, còn thích khám phá thì làm theo cách 1 và 2 của mình. cách nào cũng hiệu quả hết bạn thường dùng cách nào để reset diskeeper, mình muốn biết cách nào hiệu quả nhất

ko_ct81

Sao bác không dùng mấy cái Cr-ack của mấy bác trên forum ý,em Cr-ack được rồi!Em dùng Cr-ack của bác dathuynh53 + với key của bác smallbamb0o được kết quả khá là ưng ý:

!

hoahongty_89

Sao bác không dùng mấy cái Cr-ack của mấy bác trên forum ý,em Cr-ack được rồi!Em dùng Cr-ack của bác dathuynh53 + với key của bác smallbamb0o được kết quả khá là ưng ý:

! Vài bữa hiện trail lên thôi !

tron_hoc

mún biết trial hay không thì vào reports xem ấy chứ xem about nhìu khi nhìn chữ " Cr-ack " là tưởng thành công. Nó ảo lòi vậy đó, hiện tại chưa có Cr-ack nào perfect đâu. nhưng công nhận soft này deframent tốt thật đó. đành reset trong khi chờ Cr-ack..

Các chủ đề có liên quan khác