Hầu như ngày nào tui cũng tìm được những thứ cần thiết trên google hết,quan trọng là bạn biết dùng từ khóa như thế nào để có kết quả chính xác nhất

yahoo_360plus

Hầu như ngày nào tui cũng tìm được những thứ cần thiết trên google hết,quan trọng là bạn biết dùng từ khóa như thế nào để có kết quả chính xác nhất

huongc0ng

Google tìm tiếng Anh theo mình là không đối nhưng mà tiếng Việt mình thấy Vinaseek, Monava, Baamboo tìm nhiều khi hiệu quả hơn. Mà bi giờ Vinaseek được thay thế bằng xalo.vn. Mình cũng dùng qua thấy khá hiệu quả.

Google tìm tiếng Anh theo mình là không đối nhưng mà tiếng Việt mình thấy Vinaseek, Monava, Baamboo tìm nhiều khi hiệu quả hơn. Mà bi giờ Vinaseek được thay thế bằng xalo.vn. Mình cũng dùng qua thấy khá hiệu quả.

Brasil

tặng các cậu cuốn cẩm nang kĩ năng search với google nè,

hic hic ,

tớ thấy rất hay,còn các cậu thì sao?

soi_hoang_7

tặng các cậu cuốn cẩm nang kĩ năng search với google nè,

hic hic ,

tớ thấy rất hay,còn các cậu thì sao?

cobelemlinh89d

Quote:

Được gửi bởi sandalwood8x

em là kẻ(ngoại đạo>>>không biêt gì mà tháy trang này toàn Hàng Kủng lên nhờ 1 chút thôi)

chuyện là thế này

thành anh trai em no cậy nó biết 1 tí( ổng học CD CNTT hệ GD từ xa )

bay giờ cha đó khoa het cac ổ C D E rồi làm em hổng chơi được GAME nưa tưc ọc sưa

cứ bao giờ cha đó dùng máy thì lai mở vì khóa ổ rồi lên em chỉ choi đươc picachub hicc ai biết cách gì chỉ dùm em cach mở ổ vói

ông anh bạn hơi bị đểu đó. theo mình bít thì có 2 cách ẩn ổ đĩa:

1)dùng CMOS(ẩn luôn)

2)dung regedit

để vào ổ đĩa bạn thử dùng lệnh run xem, hay vào thanh adress, gõ c:,enter

nếu mà bó tay nữa thì dùng công cụ quản lí file mạnh nào đó, tỉ như TotalCommander,WindowCommander

chúc thành công,í mà đừng có chơi game nhiều quá đó

em viết vậy các huynh thấy gì sai ko, chỉ em liền nghe,cũng là gà mờ cả

emsorry_27

Quote:

em là kẻ(ngoại đạo>>>không biêt gì mà tháy trang này toàn Hàng Kủng lên nhờ 1 chút thôi)

chuyện là thế này

bay giờ cha đó khoa het cac ổ C D E rồi làm em hổng chơi được GAME nưa tưc ọc sưa

cứ bao giờ cha đó dùng máy thì lai mở vì khóa ổ rồi lên em chỉ choi đươc picachub hicc ai biết cách gì chỉ dùm em cach mở ổ vói

bạn clcick phải chuột không ổ đĩa coi nó định dạng là NTFS hay FAT32 rồi mình nói típ

ah mà bạn log không cửa guest hay adm

handoi

Quote:

chuyện là thế này

bạn clcick phải chuột không ổ đĩa coi nó định dạng là NTFS hay FAT32 rồi mình nói típ

ah mà bạn log không cửa guest hay adm

Bạn vào lần lượt như sau : Tools - Internet Options - Content -Personal information - AutoComplete - kích vào sẽ thấy Autocomplete setting , xong rồi bỏ chọn hết các mục trong Use AutoComplete for , sau đó nhấn OK là được.

Chúc may mắn

MacMurra

Quote:

Được gửi bởi Nguyen Tri Dzung

Xin chào bạn

Mình cũng không có nhiều kiến thức lắm trong lĩnh vực này, tuy nhiên theo mình biết thì để xóa những từ khóa mình vừa tìm kiếm trong google hay yahoo thì bạn có thể làm như sau:

Trên thanh công cụ bạn chọn Tools/internet option/content sau đó bạn chọn thẻ Auto complete.. và bỏ các dấu chọn trong đó

Bạn thử xem nhé, chúc bạn vui

Sao em vào content rồi mà không thấy Auto complete đâu hết

Quote:

Được gửi bởi Nguyen Tri Dzung

Xin chào bạn

Mình cũng không có nhiều kiến thức lắm trong lĩnh vực này, tuy nhiên theo mình biết thì để xóa những từ khóa mình vừa tìm kiếm trong google hay yahoo thì bạn có thể làm như sau:

Trên thanh công cụ bạn chọn Tools/internet option/content sau đó bạn chọn thẻ Auto complete.. và bỏ các dấu chọn trong đó

Bạn thử xem nhé, chúc bạn vui

Sao em vào content rồi mà không thấy Auto complete đâu hết

Các chủ đề có liên quan khác