ly_biet

Chào các bạn. Lâu lắm mình mới lại có dịp ghé qua góc PDA.

Mình vui vì vừa có nhiều bạn hơn. Hy vọng tất cả người có thể trao đổi nhiều hơn.

Mà mình làm ra (tạo) ra topic này với mục đích thuần tuý trao đổi về lỗi kỹ thuật hay phần cứng. Còn phần mềm thì vừa có nhiều Topic khác rồi đúng không? Mong được trao đổi nhiều với các bạn.

Chỉ là vấn đề nhỏ thôi bạn đừng lo!

Bạn có thấy cái chữ thập trên màn hình không?

Bạn hãy ấn và giữ khoảng 2 giây theo cái chữ thập đó.

Đây là thao tác định vị màn hình đó mà!

Nhưng có lẽ bạn đã khắc phục được rồi nhỉ.

Mấy hôm nay bận quá không lên đây được.

Phần mềm bạn cứ tới KAlaptops mà chép. Ở đó họ chép miễn phí mà.

missyou7389

Chỉ là vấn đề nhỏ thôi bạn đừng lo!

Bạn có thấy cái chữ thập trên màn hình không?

Bạn hãy ấn và giữ khoảng 2 giây theo cái chữ thập đó.

Đây là thao tác định vị màn hình đó mà!

Nhưng có lẽ bạn đã khắc phục được rồi nhỉ.

Mấy hôm nay bận quá không lên đây được.

Phần mềm bạn cứ tới KAlaptops mà chép. Ở đó họ chép miễn phí mà.

Edric

Mr_No_Name ơi! Mình có ppc Toshiba e310 đang ở tiếng Pháp, làm sao để chuyển sang tiếng Anh vậy bạn?? Và pin của nó hình như bị chai sao ấy, cắm sạc vào thì mới chạy, rút sạc ra thì... tắt luôn hic hic nếu thay pin thì ở đâu và giá khoản bao nhiêu vậy?? Mình ở Tp HCM!

Thank nhiều

solitary_lonely

Mr_No_Name ơi! Mình có ppc Toshiba e310 đang ở tiếng Pháp, làm sao để chuyển sang tiếng Anh vậy bạn?? Và pin của nó hình như bị chai sao ấy, cắm sạc vào thì mới chạy, rút sạc ra thì... tắt luôn hic hic nếu thay pin thì ở đâu và giá khoản bao nhiêu vậy?? Mình ở Tp HCM!

Thank nhiều

Elliot

em co mot cai HP 4150 moi mua, cai cai phan mem tu dien Anh-Anh,ten la Trancreative Wordbook, tot lam, nhung ma chi la ban trial thoi, anh No_name co the giup em kiem duoc cai cd key hay la lam sao de xai no hoai luon duoc khong anh, ah wen nua, em cung can cai tu dien anh viet nua, de cho viec hoc cua em do ma, sinh vien ngheo UK

phuken_kotaro

em co mot cai HP 4150 moi mua, cai cai phan mem tu dien Anh-Anh,ten la Trancreative Wordbook, tot lam, nhung ma chi la ban trial thoi, anh No_name co the giup em kiem duoc cai cd key hay la lam sao de xai no hoai luon duoc khong anh, ah wen nua, em cung can cai tu dien anh viet nua, de cho viec hoc cua em do ma, sinh vien ngheo UK

Về phần bạn "ngdkhoa2k" bạn cứ đem máy ra KAlaptops chi nhánh Sài Gòn họ làm hộ cho! Hiện tại họ còn 1 cục pin cho máy của bạn hay sao ấy! Muốn đổi sang ROM tiếng Anh thì nói mấy cậu ở đó làm cho! Bác biết địa chỉ chưa?

Còn cậu "jay156" hay thiệt, SV nghèo UK mà chơi được PPC là quá ổn rồi! Cậu cho tui cấu hình máy đi tui sẽ cho cậu từ điển Anh - Việt, Việt - Anh, hay Anh - Anh, muốn pháp cũng có!

Về phần bạn "ngdkhoa2k" bạn cứ đem máy ra KAlaptops chi nhánh Sài Gòn họ làm hộ cho! Hiện tại họ còn 1 cục pin cho máy của bạn hay sao ấy! Muốn đổi sang ROM tiếng Anh thì nói mấy cậu ở đó làm cho! Bác biết địa chỉ chưa?

Còn cậu "jay156" hay thiệt, SV nghèo UK mà chơi được PPC là quá ổn rồi! Cậu cho tui cấu hình máy đi tui sẽ cho cậu từ điển Anh - Việt, Việt - Anh, hay Anh - Anh, muốn pháp cũng có!

cau hinh may minh la:IPAQ 4150

Pocket PC 2003

400 MHz Processor

64 Mb Memory

SD Card Slot

Bluetooth integrated

WiFi integrated

Colour Screen

240x320 Resolution

USB Cradle

em de la sinh vien ngheo la tai vi em tu lam kiem tien de di hoc ma,(dong tien nha thoi, em chua co du kha nang dong tien hoc phi)hihihi, mong anh giup cho em, em 19 tuoi, keu bang anh hen?

ohyeah.master

cau hinh may minh la:IPAQ 4150

Pocket PC 2003

400 MHz Processor

64 Mb Memory

SD Card Slot

Bluetooth integrated

WiFi integrated

Colour Screen

240x320 Resolution

USB Cradle

em de la sinh vien ngheo la tai vi em tu lam kiem tien de di hoc ma,(dong tien nha thoi, em chua co du kha nang dong tien hoc phi)hihihi, mong anh giup cho em, em 19 tuoi, keu bang anh hen?

hoala_cocay

Moi thac mac cua cac ban co the duoc tim thay tai forum nay hoac

chuot_ngoc

Moi thac mac cua cac ban co the duoc tim thay tai forum nay hoac

huynhvanthong

tớ là thành viên mới xin đóng lũy cho các bạn một đất chỉ khá thú vị hay tạm gọi quảng cáo một chút hộ thằng em cũng được hì hì. MY PDA Cafe ở chỗ 20 Trần Quốc Toản là nơi tập trung rất nhiều cao thủ về các dòng máy PPC, PAM, . tui có con 1940 qua đó ngồi uống cafe lúc ra về đầy ắp phần mềm mới, thích hỏi gì thì hỏi sướng nhất là thế và thứ hai là không mất trước cài đặt. Mất trước cà phê thui

Keveon

tớ là thành viên mới xin đóng lũy cho các bạn một đất chỉ khá thú vị hay tạm gọi quảng cáo một chút hộ thằng em cũng được hì hì. MY PDA Cafe ở chỗ 20 Trần Quốc Toản là nơi tập trung rất nhiều cao thủ về các dòng máy PPC, PAM, . tui có con 1940 qua đó ngồi uống cafe lúc ra về đầy ắp phần mềm mới, thích hỏi gì thì hỏi sướng nhất là thế và thứ hai là không mất trước cài đặt. Mất trước cà phê thui

cucnguyen5x

Xin lỗi các bạn. Vì nhiều lý do mình không thể gửi Từ Điển Lạc Việt qua mạng cho các bạn được đâu. Do đó nếu có như cầu thì liên lạc với mình bằng nick [email protected] Thank.

Mình muốn cái topic này thuần tuý về vấn đề kỹ thuật hơn. Còn phần mềm thì đã có các Topic khác.

Tiện đây mình cũng cáo lỗi vì bấy lâu không trả lời các bạn!

tungonline24gio

Xin lỗi các bạn. Vì nhiều lý do mình không thể gửi Từ Điển Lạc Việt qua mạng cho các bạn được đâu. Do đó nếu có như cầu thì liên lạc với mình bằng nick [email protected] Thank.

Mình muốn cái topic này thuần tuý về vấn đề kỹ thuật hơn. Còn phần mềm thì đã có các Topic khác.

Tiện đây mình cũng cáo lỗi vì bấy lâu không trả lời các bạn!

vitcoiyeu

Anh Mr_No_Name ơi cho em hỏi . Tại vì em táy máy em vừa clear bộ nhớ của máy . Bây giờ máy không vào được windows được chỉ xuất hiện màn hình "align screen " có màu cam ở trên màu trắng ở dưới và dòng chữ

" Tap the target firmly and accurately at each location on the screen . The target will continue to move until the screen is aligned"

Vậy em phải làm sao để có thể vào được lại windows ? Em có thể tìm soft cho POCKEt PC ở đâu ? Thank anh

Các chủ đề có liên quan khác