Travion

Trích từ bài của casauptt viết lúc 19:46 ngày 24/01/2010:

chài, dạo này cuối năm nên tất cả người bận rộn hay sao ớ nhỉ?

Hnai là buổi cuối cùng tham gia GLAC trong năm nay, sau tết ta lại gặp lại tất cả người nhá

Bye bye, tuần sau cá sấu MOVEMENT vào vũng tàu rồi hả . Sau tết lại MOVEMENT ra ngoài này nhớ .

nhitieuthu_114

Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 02:40 ngày 25/01/2010:

Hnai là buổi cuối cùng tham gia GLAC trong năm nay, sau tết ta lại gặp lại tất cả người nhá

Bye bye, tuần sau cá sấu MOVEMENT vào vũng tàu rồi hả . Sau tết lại MOVEMENT ra ngoài này nhớ .

Lại chủ đề "múp" roài. Cái pác Sơn,.... đúng là có khả năng truyề......n cảm hứng thật :D

the_ones2001

Trích từ bài của godandghost viết lúc 08:20 ngày 25/01/2010:

Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 02:40 ngày 25/01/2010:

Lại chủ đề "múp" roài. Cái pác Sơn,.... đúng là có khả năng truyề......n cảm hứng thật :D

Mà ảnh ọt, hôm "lẩu ếch" và karaoke đâu roài! mày mà không post là anh post clip của em Thuỷ lên đây đấy nhé!

l4od4i

Anh trả trích hơi nhiều đấy nhá! ....(Em xin đóng vai nhân vật nhạt toẹt ở đây vì không biết nói gì với mí cái chủ đề "múp" nhạt toẹt này )

vietandang89

Hix, bạn Thủy thân mến...Chúng ta là GALEC nhé GLAC makes no sense

Reynald

Trích từ bài của chilily88 viết lúc 16:13 ngày 25/01/2010:

Hix, bạn Thủy thân mến...Chúng ta là GALEC nhé GLAC makes no sense

GALEC thì đúng rồi. Nhưng mà Thủy viết GLAC là bởi vì Thủy muốn nói là: GLAC -> Gờ Lắc -> Good luck..... đấy tóm lại ý Thủy là GOODLUCK tất cả người, em về nghỉ tết đây, sau tết lại gặp nhau nhé. Thủy đâu, confirm ?

Hi vọng là sau khi e cá sấu "múp'' vào Vũn Tàu rồi lại "múp" ra ngoài này sẽ "múp" hơn, GLAC (i mean goodluck )

nhoxsa001

Trích từ bài của chilily88 viết lúc 23:09 ngày 25/01/2010:

GLAC = GOOD LUCK :| Bé Linh nhà chúng ta thật là giàu trí tưởng tượng =)) Vỗ tay khen bé nào :p

Chi ạ, tớ rất bùn vì có một đứa bạn như ấy. Từ giờ tớ không mún nhìn mặt ấy nữa, ấy có thể làm ơn mỗi lần đến club thì ấy lại đeo cái black mask có in chữ GALEC hộ tớ được ko? =)))))))))))))

mrala_lonely

Vào điểm danh với các em xinh đẹp nào.

Đã có chủ đề của tuần này chưa Linh và Chi ơi? Gửi cho chị để chị post lên website của ENCI (www.enci.edu.vn) nhé.

:)

Đây là chương trình hoạt động ngày 31/01/2010

(buổi cuối cùng trước khi nghỉ tết)

1. Warm up: Making friends

2. Debate:

-Should parents allow children under 14 to drink in Tet’s holiday?

-Should fire-Cr-acker be legalized again in Tet''s holiday?

-Is it better or worse if people work throughout Tet’s holiday without any day offs?

3. Holiday quizz show: (it should be interesting)

Trích từ bài của Nguyet-ca viết lúc 03:49 ngày 27/01/2010:

Vào điểm danh với các em xinh đẹp nào.

Đã có chủ đề của tuần này chưa Linh và Chi ơi? Gửi cho chị để chị post lên website của ENCI (www.enci.edu.vn) nhé.

:)

Em done rồi nhé. Giờ mới để ý nick chị nhiều gold quá, cho em xin ít gold. . Để em còn share cho Chi 1 ít. Tội nghề nick nó 166 gold

Baldwynn

@Chilily: uhm, T xlỗi, chắc đánh nhầm, xin tạ lỗi cùng các mem:D

@thank cả nhà chống đỡ cho lỗi lầm casau

@ aL: từ khi được anh Sơn truyền đạt cho từ "múp" thấy dùng triệt để quá đấy

@ai có ảnh thì cứ post lên, tớ ứ bít post, k post ảnh dìm hàng casau nữa nhá

@mr cantien: khíp, pác nài làm giề mà gọi thất thanh gê zợ hem bít

giang_mafia198

@Linh: Không sao, tớ cùng kiệt quen rồi :))

Tình hình là CN tuần này là buổi meeting cuối cùng của năm đấy nhé, ai có điều gì muốn nói với "ai" thì tranh thủ đi nha ;))

Wilmer

Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 22:08 ngày 28/01/2010:

Thông báo về nhóm speaking online qua skype: Thời gian hoạt động chuyển sang 9h tối thứ 6 hàng tuần. Thanks

úi giời, khéo chọn thế, toàn chọn đúng thời (gian) gian cuối tuần bia bọt thì lại đi speaking :), em đẩy nó xuông muộn muộn tý có phải hay không.

catus_nt

Thông báo về nhóm speaking online qua skype: Thời gian hoạt động chuyển sang 9h tối thứ 6 hàng tuần. Thanks

úi giời, khéo chọn thế, toàn chọn đúng thời (gian) gian cuối tuần bia bọt thì lại đi speaking :), em đẩy nó xuông muộn muộn tý có phải hay không.

Trích từ bài của cantien viết lúc 17:58 ngày 29/01/2010:

Chào anh, thật ra thì cá nhân em cũng muốn vào 1 ngày khác. Tuy nhiênTimetable như vậy không phải do em chọn theo ý em được. Em vừa bàn bạc kĩ với tất cả người phụ thuộc trên các tiêu chí chung của tập thể như sau:

- Thời gian có thể online được của các bạn MC. các bạn ấy là sinh viên nên thường busy từ thứ 2 đến thứ 5.

- không phải tối thứ 7, vì tất cả người thường đi chơi riêng

- Không phải tối Chủ Nhật vì chiều Chủ Nhật Club vừa họp rồi, hơn nữa tối chủ nhật cũng có nhiều hoạt động của các tổ chức khác trùng thời (gian) gian.

- Muộn hơn nữa thì sẽ kéo dài đến sau 11h, nhiều người vừa đi ngủ.

See you !

Được john_cooper sửa chữa / chuyển vào 10:28 ngày 30/01/2010

manlyboy_266

@ chi: giàu hay cùng kiệt quan trọng gì, xin được thì cứ phải tích cực xin thôi

Được john_cooper sửa chữa / chuyển vào 19:09 ngày 29/01/2010

Các chủ đề có liên quan khác